Gò Vấp Người Nhà Quê Lần Đầu Trải Nghiệm Tại Massage Adam

Lượt xem: 1,050

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/22
Chủ đề
2
13
0
0 ₿
Chào anh em trên cộng đồng ,tôi là người mới vừa tham gia được chưa đầy một tháng nửa .Thì hôm bữa có vô tình thấy được massage Adam cập nhật thêm vài ảnh mới lên diễn đàn và cũng đang có chương trình khuyến mãi giảm 50% giá vé thì mình cũng muốn đi thử bên này vì cũng nghe mấy ông anh nói cơ sở khá là okie .Thế là liền lấy xe chạy ngay tới Adam để trải nghiệm thử .

Vừa tới nơi đá trống xuống xe thì được một bạn ra chào mình đẩy xe cho mình xong và dẫn mình vào quầy để chọn vé .Vô quầy thì được bạn lễ tân giới thiệu chi tiết các vé và các bước có trong vé ,vì là lần đầu thì mình chỉ chọn vé onsen thôi để trải nghiệm thử nếu okie thật thì sẽ quay trở lại và lên vé kkk.
Về phần KTV thì mình cũng random thôi chứ mình không biết chọn bé nào cả.

Xong xui thì mình được dẫn lên phòng trước để xông hơi chờ bé vào,mình thì hơi nhà quê xíu lên không biết dùng phòng xông hơi nên là nhờ bn dẫn mình lên bật giúp kekeke .Thì xông hơi đâu đó tầm khoản 15p thì bé cũng nghe tiếng gõ cửa và giọng nói cất lên “ em vào nhá anh “ ối cái giọng nó đã kkkk .Mình liền chạy ra gặp bé thôi chứ sao nửa trời ơi kkk .Ấn tượng đầu tiên khi bước ra gặp được bé thì mặt xinh ,da trắng ,giọng dễ thương .Cái bé lấy khăn lau người cho mình rồi dẫn mình đi vào bồn tắm.Vô tắm thì bé làm kỹ không qua loa khiến mình khá là thích,vừa tắm 2 anh em vừa tâm sự thì mới biết bé số 20.

Xong tới ms khỏe bé làm khá là đầy đủ ,có lực khiến cơ thể mình khá là phê kkk .
Đang nằm tận hưởng đấm bốp, tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^ . Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó , nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và khiến tui phải phọt phọt phọt hết lên mặt bé .Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé
Tổng kết
V1 : vừa tay tui 8/10
V2 : khá okie 8/10
V3 : cũng bình thương 7/10
Hẹn bé vào một ngày khác hehehe

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.