Q.1 Người tình 16 dubai quận 1 đang đâu rồi.???

Lượt xem: 1,513

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Từ trước dịch đến giờ cũng lân la đi vài chỗ nhưng vẫn một cảm giác gặp em 16 ở dubai mang lại nhiều cảm giác nhất. Cũng một phần do lần gặp đầu tiên khi vừa chạm mặt thì em không như những em khác mà cười cười, chào hỏi , mà là hành động rất lạnh lùng, em tắt máy lạnh , đem khăn lại và lau người khi tui vừa bước ra khỏi phòng xông, như thân quen từ lâu em bảo tui ngồi xuống nghỉ tý đi , cái cảm giác em gần bên tui mà phải mất mấy ngày trời tui mới có thể quên đi được.

Em đã nhiều lần đem đến một cảm giác chăm sóc rất khác, từ cảm giác của một cô bé giàu tình cảm đến một cảm giác của một cô bé rất đầy sự hấp dẫn, ngay trong bồn tắm em đã tạo tui sự gần gũi như một chú mèo đang rút vào lòng, tui thả lỏng 2 tay để lên thành bồn em bắt đầu rút lại trườn lên người , ôm lấy tui , một hơi ấm rất gần , sau đó tui bắt đầu ôm em , nơi bồn tắm thôi mà bao sự đê mê bên em không thể buôn ra được, sau một hồi cũng tiếp tục cảm giác đó, tui cùng em lên giường để em chăm sóc , lúc này em vừa maxa có đá nóng, có gối nóng, mọi thứ đều được nhẹ nhàn trút hết sự mệt mỏi của tui, sau hơn 30ph người tui bắt đầu hồi lại sức , như đang rất là sung lên vậy, em từ từ chuyển sang thư giản, rất nhẹ nhàng nhé, ngực em nhỏ nhỏ nhưng bù vào thì em đi lưỡi rất lạnh người, tê nhất là lúc em bj , nó êm đến mức mà tui phải out trong vòng 3 nốt nhạc, nhưng thấy cực sướng , vừa như được người yêu cho giải phóng bao nhiêu sinh linh vậy.

Tui lại tiếp tục được bên em thêm một chút, tâm sự với em, cảm giác một cô bé vẫn còn ngây thơ làm tui phải xao xuyến lòng, chỉ biết đó là lần tui đi maxa mà thật nhiều cảm xúc. Đến giờ thì vài lần cũng ghé nhưng được tin bé chưa vào, hy vọng sẽ sớm nhất gặp bé.

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
16 như người yêu vậy đó bạn :))) tui đã chết với em nó rồi nè

bito

Binh Nhất