Gò Vấp Người tình A14 Hera

Lượt xem: 1,412

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Helo Ae . Sau những cuộc hẹn bất thành và sự tò mò về bé a14 sau những rv Ae đi trước thì nay t cũng đã được gặp bé a14 trải nghiệm riêng cho mình vé supper hera . Sự nhiệt tình của Ae pv ở đây khá tốt chăm sóc khách cẩn thận . T thì mới có 55kg hơi gầy lên thấy Csvc với phòng ốc khá Ok . Vào việc chính thôi. xông xong bé đã chờ và lau người cho mình rồi vài 3 câu chuyện làm quà , quả là bé rất đẹp Ae ạ . Bé đưa t đi tắm và khám phá nhau trong bồn sục . Bé 2k2 mà đồi núi nước nôi khá ổn áp bú liếm nhau 1 hồi trong bồn tắm t đứng lên còn bé quỳ gối chăm sóc thằng nhỏ khá chu đáo nhiệt tình đá bi các kiểu , tư thế này sao phê quá phê t uot ra trong sung sướng bé ngậm lại cả 1 tuần dồn lại trong miệng mặt vẫn vui vẻ ,t rất thích điểm này khi đi mass Ae ạ . Tắm rửa xong bé lau người rồi đưa t ra giường nằm úp đến công đoạn tiếp theo đó là mass boydi đấm bóp làm đá nóng mass thái khắp cơ thể bla bla … t thích nhất bé làm nuru mặt rất xinh cảm nhận khi bé chà bướm đến đâu phê đến đó bướm non ngực đẹp mặt xinh rất Ok luôn . Tới cái thứ 2 thì bé làm tình kêu t chổng Mông và kéo thằng nhỏ lại sau làm tình và hôn lỗ nhị rất phê , bé chủ động quay Mông lại và hất về sau để cảm nhận hết được phần cong nhất của nhau với tư thế 69 . Hàng non không mùi hôn bướm bé nước chảy lênh láng . E này làm tình rất chăm chỉ lên mình gáng theo e và phọt cái thứ 2 vào miệng e sau 15p vật nộn . Mình thì mình yếu lên đi 2 lần mới thấy thoải mái Ae ak. Nằm ôm e 1 lúc thằng nhỏ lại lên có ý gạ e đi khách sạn nhưng bé yêu nghề lên không thể chiều t hết cỡ . thôi để khi sau ghé quay lại ủng hộ bé tiếp cho thoải mái . Tắm rửa xong bé đưa mình xuống Ae phục vụ đón tiếp khá chu đáo mang đôi dầy nike 1 tuần chưa thay tất ra tận ghế cho mình . Lúc đầu nghĩ tổng gói dịch vụ 1,8tr cũng hơi mặn nhưng gặp bé a14 và trải nghiệm dịch vụ xong mình có suy nghĩ khác hẳn . Tiền nào của đó Ae ạ . Vé giảm 50% còn 600k . Típ bằng vé chưa giảm 1,2tr tổng 1,8tr còn 200k tip cho Ae phục vụ vì sự nhiệt tình .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,033
534
0 ₿
Thay mặt cơ sở e xin cảm ơn a đã trải nghiệm dịch vụ bên e nha . Chúc a thật nhiều sức khỏe và sớm quay lại gặp bé a14 a nha kẻo bé mong ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Iceone68