Gò Vấp Người tình số 20

Lượt xem: 1,486

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
người tình số 20
Buổi chiều mưa bị tụi bạn cho leo cây. Bèn lên diễn đàn lướt sơ thấy ae review galaxy nhiệt tình nên vác thân gầy đến thử. Ban đầu cũng k ưng nên đổi bé thứ 2 chắc do cũng hơi khó tính. Chủ yếu là k hợp gu. Gu mình là trẻ tí
Gặp e rồi nhìn nhẹ nhàng diệu dàng thật. Cứ sợ giống đợt đi bên lê quang định massa hure gì đó tưởng chớt qướt ai ngờ vô e rủ vào ồn ôm ấp osen các kiểu quần qua quần lại cái hồ bơi muốn nhiễm lạnh luôn nằm ôm em mà tê người vừa tắm vừa nằm trò chuyện với e nó như cảm giác người tình. Rồi e đè mình ra chụt đến chụt để miệng ấm lưỡi đung đưa mình chịu k nổi mà phọt ra luôn. Rần tê người. Lúc đó chỉ muốn đè ra làm phát nữa liền

Được cái em rất trẻ mà tình cảm nữa. Còn đang là sv nên đúng gu mình luôn.
Xong hiệp 1 e nó lau người rồi đè mình ra thư giãn massa giải mỏi. E nó đã học qua trường lớp spa đang hoàng nên khâu này được bonus khoảng massa khoẻ bài bản. Về nhà cũng thấy khoẻ hẳn ra do mình cũng hay đi massa khoẻ với vợ.
Cảm giác massa khoẻ kết hợp vs thái vs body nó lạ lắm. :))

E tuy trẻ non tơ nhưng khâu làm việc liếm lác thì k chê vào đâu được đã ra lần 1 mà chịu k nổi nên phải đè e nó ra móc mát liếm lác lại e nó tí rồi từ thế nào vô tư thế đó. Đè liếm hạt le của e nó là e nó ra lên real luôn, chắc do mình có vợ rồi có kinh nghiệm :)) chịu k nổi lần 2 nên mình liếm phê luôn e nó chịu k nổi cưa rung người vs né k cho mình liếm nữa mình lại cứ cố đè cảm giác khó tả. Kiểu đã thử nhiều e có kỹ năng rồi lâu lâu tìm đc e mới vào nghề nó sướng thật khó tả. Nghe e nó rên la rung người bật bật mình cũng chịu k nổi cũng phọt luôn.
Xong việc nhìn mặt e nó phê pha mắt mở k lên còn ôm mình chặt cứng nữa cảm giác rất tình cảm. Về nhà chịu k nổi nên phải viết review ủng hộ e nó cũng share cho ae có sản phẩm độc là trải nghiệm. Lần sau còn đc e nó thương mến
Tổng kết tic 400 tip 800 quá chất lượng cho 1 sản phẩm chân ái

• Like
Điểm cảm xúc: ZzDragonzZ

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
Ae nào ghé thăm e nó rồi cho xin trải nghiệm thử nhé

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Tic 400, tip 800 hai shot, vậy đây là loại vé nào vậy để thử trải nghiệm ?:b22: