Người tình trong mơ số 16

Lượt xem: 1,313

Damian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/17
Chủ đề
2
15
6
34
0 ₿
Tình hình là trời đang nắng nóng, mình thì đi đường từ sáng tới trưa mệt mỏi nên có ib cho bác 6 xin code điệp vụ, xui sao bác ko onl thế là tự đi hành xác. Lên tới ML book ngay e 16 thân quen, mà e kẹt khách kệ đang rãnh nên luôn. Được tầm 30’ sau thì looker kêu lên phòng bé đã được các đồng dâm tha rồi. Nhận phòng vào xông hơi mình ko nhớ tầng mấy nhưng mà phòng thật nóng kinh khủng khiếp được 3’ e đi ra luôn, cơ sở nên khắc phục điểm này. Ngồi ráo mồ hôi đc 5 phút thì em vào với giọng ca thánh thót. Mình giật mình gặp e người mẫu nào đây. Theo đánh giá mình

Màn mas khoẻ: Em đi khá đủ bài, lực đối với mình ok, có mas đầu và mặt rất ấn tượng.

Màn mas mệt : đủ skill, trường từ dưới lên trên, đường lưỡi ma mị, mà màn cháo lưỡi đỉnh kout, được tầm 10’ e đầu hàng nhưng out ra ngoài ko có CIA chắc do tuỳ tâm trạng.

Csvc: ổn nhưng chỉnh lại máy xông khá nóng 8đ
Face: xinh dễ thương, dễ gần 9đ
V1: Bưởi giả, hơi cứng 7đ
V2: gon gàng ko có tí lipid 9đ
V3: đủ xài 8đ
V4: ko check

Tic: 400k ( Code)
Tip: 600k theo sự hài lòng
Locker: 20k

Nói chung đây là 1 số đáng check nhưng chống chỉ định cho ai ko thích xài hàng giả nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Mê gái 2020 and Lươn Chúa

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen ạ . Muội sẽ khắc phục ngay vấn đề xong hơi ạ chúc huynh ngày mới thật vui vẻ