Người xưa nay đã về bên anh.

Lượt xem: 1,320

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Có lẽ ai đã từng tham gia diễn đàn này 2-3 năm thì sẽ biết đến vùng đất Tân Phú với số 96 huyền thoại, nơi mà các số như 35, 11,16... từng làm mưa làm gió một thời với anh em, giờ chia tay với bao nhiêu lần muốn được gặp lại các bé ấy thì phải lặn lội hỏi thăm hay chỉ là một sự vô tình được gặp lại em. Và thật là tình cờ khi vừa chiều qua trời mưa như muốn cuốn trôi cái xe thì tui tấp ngay vào 41 lê thị hồng gấm vừa trú mưa mà cũng vừa sưỡi ấm con trym nữa chứ.

Bước vào thì mấy anh thợ điện kiêm sữa ống nước ....à kiêm luôn phục vụ là chính nhé mấy bác , tiếp đón nồng hậu, xe cứ đá chống có người đem xuống hầm, mình thì đi lên thôi. tranh thủ thời gian làm cái vé thái , lấy cái code giảm 100k để dành .
Tui : Cho anh bé mới nhé.
LT : dạ bên tụi em vừa về một số bé , anh gặp bé số mấy.
Tui: thôi nhiều vậy thì em cứ chọn cho anh bé nào nhỏ nhỏ con thôi , không là anh xẹp mất.
Được đưa lên lầu 2 vào xông hơi các kểu , trời mới đi mưa vào xông nó sướng thiệt, tầm 5ph bé vào .
Vừa bức ra khỏi phòng xông thì ui, sao mà quen thế này , bé 19 của tui trước đây mà. vẫn cái dáng nhỏ nhắn nụ cười tươi ấy không thể nào lẫn được. Mà nay em lấy số nào vậy. Dạ em lấy số 16 .
Bé quay lại ở một chốn quá gần với tui, đỡ phải nhọc công chạy lên nữa, cuộc vui bắt đầu.
Em đưa vào bồn tắm rữa khá kỹ càng , vẫn cảm giác mân mê của em, mà làm tui nhớ mãi.
Lên giường, với dáng nhỏ nhỏ của em, tính ra cũng chuẩn hàng VN đấy, 1m55 chứ không thấp lắm đâu nha hihi. em đấm bóp, rồi đắp gối nóng , bẻ tay chân các kểu, lần này thì em khai triển thoải mái hơn do giường rộng hơn cảm giác em đấm rất lâu, hơn 30ph . người thấy bắt đầu chiến đấu được với em rồi.
Em lặng lẽ tạo một cảm giác rất thân mật bằng việc trao từng nụ hôn lên và rồi một dòng nước mát mát được lập tức hâm nóng lại bởi cặp ngực bé bỏng của em, dù không là ưu thế nhưng cái cảm giác rất gần không những thế khi em trường từ sau em còn mơn mớn cái tay khám phá cho nhóc nhỏ nó thức nữa chứ, vậy chịu sao thôi, thôi quay lại gặp người quen nào, em vẫn cặm cụi chăm sóc từng cm cơ thể tui, tui thì vẫn thích cảm giác khám phá hang động đang ẩm ướt của em, làm nó phê như thế nào ấy, và cao trào là màn bj rất đã, không lút cán bạo lực mà nó như một chú mèo đang thưởng thức một cây kem và tạo nhưng cú mút thật sâu nó khiến tui không kiềm được và bắn tung tóe trong sung sướng .
Hạ màng với việc em tắm lại cho tui sau đó 2 đứa ngồi tâm sự tý rồi về,
nhớ mãi bé 16 của tui.
tổng thiệt hại 1 củ chẳng, tính dằn túi mà thôi . hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
nhớ dai dữ, l.o.x chả nhớ ai là ai luôn keke

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn anh đã đến ủng hộ pé 16 mới và cơ sở ạ

Đường Tăng Motor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
4
101
17
0 ₿
giờ có vào gặp bé không ? chiều tui vào đây , nếu bác có online thì inbox đi chung giao lưu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.