Người xưa quay về!

Lượt xem: 1,884

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
Lâu lâu mới rảnh rỗi một chút nên kiếm chỗ chời cho vui. Mình lướt một vòng thì thấy windy cũng ổn. Ổn về cả csvc và ổn về cả mấy em nữa. CSVC thì không giới thiệu nhiều, còn về mấy em thì nghe đồn nhiều rồi nên nay ghé thôi.

Ghé vào quầy mua vé thì có được lễ tân hỏi có yêu cầu bé nào không anh. Mình chọn ngẫu nhiên luôn để cho số phận định đoạt vậy. Mình ngồi phòng chờ nghỉ xíu rồi mới lên phòng. Lên đến phòng mở cửa ra thì hơi bất ngờ xíu là bé số 6. Không biết em có nhận ra mình không nhưng cười tươi quá.

Em này mình đã từng đi rồi. Đó là một buổi tối không trăng không sao hơ hơ hơ. Không nhớ là buồn chuyện gì nên mình ghé windy chơi và vô tình gặp em. Vẫn cặp ngực bồng bềnh ấy nhưng nay đã có phần đầy đặn hơn xưa. Mình đón chào em bằng cái ôm ấp áp, và em cũng nồng nhiệt không kém. Nhưng không phải đón chào mình mà là đón chào con chym mình. Hahahha. Em vẫn dâm như ngày nào. Mình cũng bóp đít em phát trả lễ liền. Lần đầu mình gặp em dịu dàng lắm, kiểu như người íu ấy. Nhưng lần này gặp lại đã không còn bẽn lẽn nữa rồi, mà bù lại là nhiệt tình. Mới ngồi xuống ghế là em xà vào lòng luôn. Rồi ôm ấp sau bao ngày mới gặp lại. Mình cũng có hỏi han chút thì biết là em mới nghỉ một thời gian, giờ mới đi làm lại. Đúng là nhìn em có mặn mà hơn xưa thật.

Em nhỉnh hơn về mọi thứ, từ nhan sắc đến kỹ thuật so với mình đi lần đầu. Lần này khi em thư giãn mình cảm nhận được rõ ràng. Từ thái độ chiều chuộng như người yêu cho đến cách chăm sóc cho anh em nhà mình đều khác hẳn. Lưỡi của em đã ấm áp hơn, hay nói đúng ra em làm nhiệt tình hơn lúc trước nhiều. Chịu khó đi lưỡi lắm, nhưng không phải chỉ là đi sơ qua mà là quện chặt và đi sát vao người mình hơn. Cảm giác 2 người mà như một vậy.

Đến khi làm xong em nhẹ nhàng nằm cạnh mình mà vuốt ve. Giọng nói ngọt ngào dễ thương, còn mình thì đang ngất ngây rồi. Chỉ lấy tay ra ôm em vào lòng thôi. Mãi đến lúc em đưa xuống quầy mới thấy càng ngày em càng trắng trẻo, dễ thương ra. Không biết thời gian vừa qua có phải đi tu sửa lại nhân sắc không mà càng nhìn càng thấy đẹp. hahahahha. Gặp lại em trong hoàn cảnh không ngờ nhưng vẫn vui.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chúc mừng bác gặp lại bé 6, tui cũng ước được gặp mà chưa được bác cho phép keke

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.