Nhà hàng Tràm Chim Điện Biên Phủ

Lượt xem: 31,394

contreanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
tôi đi quán này tháng 2 năm nay được 3 lần cùng với thằng bạn theo yêu cầu của nó. Bạn tôi nghe nói nhiều nhưng chưa đi bao giờ vì sợ rớt bóp. Giá cả thức ăn ngang với giá quán tôi nhậu ở Melbourne bên Úc có nhiều món đắt hơn, bia rẻ 24k/Ken chai, phuc vụ vui vẻ.

Tôi gặp toàn những em dễ thương nên không bị ức chế mà chửi người ta. Con gái mà, đẹp thì chảnh chọe là chuyện thường tình, đừng lấy đó mà bực bội, cứ thả lỏng thì sẽ thấy thoải mái thôi.

nếu bạn nói chuyện lịch sự, dịu dàng thì bạn sẽ được đáp lại như thế thôi. Còn tiền bo thì tùy ý tôi bo mỗi em 200k, 5 em hết 1tr còn được mấy em hôn và cho chup hình làm kỉ niệm nữa hiihi. Còn bạn nào cảm thấy mình khá giả thì cho mỗi đứa 500k. Còn cảm thấy mình là đại gia thì quăng vài chai cho nó có thân phận.

bàn đối diện bàn tôi ngồi là thằng Việt kiều với thằng tây, chắc VK Úc thì phải , bàn này không có bo đồng nào tội nghiệp em nó quá trời, tôi cũng thấy bàn bo 100k nữa

bo 200k mà không vui, hay đơ thì tôi chưa gặp. Có lẽ tôi may mắn gặp những em vui vẻ và dễ thương nên chưa trải nghiệm. Mấy em nhận tiền vui vẻ bằng 2 tay nhé, 2 đứa hôn tôi nữa đó. Phải biết gây cảm tình chứ.

quán chỉ có 4 đứa đẹp: Thi Tình, Hương cũng có làm lễ tân nữa thuộc tổ 2, Diễm Mi tổ 1 và 1 em nữa quên tên rồi. Nếu được chọn 1 trong 3 đứa tôi không biết chọn ai cả.

nhân viên đông, có 2 tổ, mỗi tổ có 1 tổ trưởng 2 tổ phó và các em phuc vụ, 1 lễ tân và 1 quản lý. Diễm Mi mặc đồ kín đáo nhất, Hương vừa là phục vụ vừa là lễ tân vòng 1 khiêu khích vô cùng chắc to nhất nhì quán, to nhưng rất đẹp, nói chung là chuẩn. Nghe nói bây giờ Hương nghỉ làm rồi, được tin này cảm thấy buồn buồn....

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Chắc bác đẹp trai,chứ bữa em poa 200k thì em nó bảo: địt mẹ đã xấu như chó mà còn poa ít,lần sau đừng ghé đây nữa nhé

Hao12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/14
Chủ đề
0
11
0
0 ₿

Trời! Bác nói thiệt hay nói chơi vậy bác?nếu mấy e đó như vậy thì thật là quá đáng.

tungkhung

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/14
Chủ đề
0
28
0
33
0 ₿

Bạn r.i.p con nhõ đó chưa, dm nó làm như tiền trên trời rớt xuống mà mình bo cho nó ấy ))

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
TC thì ko xa lạ gì với dân ăn nhậu rồi nhưng chổ này phải công nhận là girl chảnh số 1 luôn mà chảnh thì chảnh mà chơi thì tới nơi tới chốn lắm.
Hôm trước nhậu phòng lạnh thách em tên Sương bj trong vòng 10p nếu ra thưởng nóng 2 chai, kết quả... :dodgy:

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿

Đậu xanh rau muống,đại gia là đây :)

Jenni

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/8/18
Chủ đề
0
1
1
29
0 ₿
Mấy bạn cứ nói quá lên ... mh là nv trong TC đây này .... mấy b cứ nghĩ đi ... làm trong môi trường này k lấy vỏ bọc chãnh ra để bv mình chắc bị mấy cậu xé xác rồi.... còn nửa nhé các bạn ở đây k khinh ai cả chỉ là mấy cậu như thế nào thôi nhé .... đoàng hoàng tôn trọng nhau thì sẽ nhận lại như vậy thôi .....
có ý kiến gì vô TC tìm gặp mình nhé ..... jenni Pham

• Like
Điểm cảm xúc: Sơn SG88

Sơn SG88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/2/19
Chủ đề
1
15
2
36
0 ₿
Em làm ở TC nào ?

Miêu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/19
Chủ đề
0
1
1
37
0 ₿
Đây mình đi cũng 3-4 lần rồi, ngồi phòng lạnh, mấy em đây chịu đi mà, vấn đề phải biết QL và phải chi đẹp thật sự. Nó cũng như DMax ấy, giá xem xem tuỳ e. Đây toàn dân SG có tiền thật sự thôi, các bác đợi 10h mấy e ra toàn xe sang đón (4 bánh chứ 2 bánh ko tính nhé) 200k mà đòi em vui?? Trừ khi các bác thật đẹp trai ko thì phải thật nhiều tiền.

Nói chuyện với mấy e thì hình như chung quản lý với DMax.

• Like
Điểm cảm xúc: hòn bi baby

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
hợp lý . mà giờ bên này thì mặt bằng tip nhiều rồi ta