Tân Phú Nhà tiên tri 04-09 - Buổi tối mưa gió cùng nàng thơ 68 Windy

Lượt xem: 938

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Nhờ mod mà mình có cơ hội được trải nghiệm cơ sở lần đầu tiên. Buổi tối mưa gió sẵn có dịp đi ngang qua nên tấp vào cơ sở luôn. Anh em locker giữ xe tiếp đón rất nhiệt tình luôn. Sau vài phút đợi chờ mình cũng được lên phòng, đường đi lên locker có cho mình coi iPad chọn bé, vốn đi mang tính trải nghiệm lần đầu nên mình random luôn.
Phòng khá rộng và bài trí rất hư ảo. Phòng xông khá nóng phù hợp để thư giãn là quá tuyệt. Đợi chờ một hồi lâu cũng thấy bé bước vào. Ấn tượng đầu tiên bé rất xinh và cười rất duyên. Bé lâu người và nghịch mình trong lúc chờ nước.
Bé tắm rất kỹ và không quên chăm sóc thằng em mình rất nhiều. Rồi cũng đến phần chính, BJ điêu luyện cùng tiếng rên nghe vô cùng kích thích. Mân mê nhau một hồi rồi cũng lên giường nghỉ giải lao.
Phần khoẻ bé làm khá đầy đủ đấm nhiệt tình dù bé đang bệnh.
Sau vài bài khoẻ thì cũng đến bài mệt thiệt. Bé hôn khắp người ko quên mân mê thằng nhỏ. Trườn kết hợp hôn rất phê luôn. Bé với mình 69 để mình thưởng thức đc v3 4 của bé và chiến đấu kịch liệt cuối cùng mình cũng ra trong đê mê.
Đánh giá ngắn gọn
V1 hàng real hệ vừa tay so với mình
V2 nhỏ xinh
V3 bóp rất sướng
V4 như con sông quê nha
Tổng thiệt hại
Tic đa tạ mod đã tạo ra event
Tip bằng tic 600
Locker và a giữ xe 2 ly cafe.
Lỡ mê rồi nên sẽ còn ghé thăm bé như đã hứa....

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ về dịch vụ windy…
Chúc bác nhiều Sk và thành công!