Q.7 (Nhà tiên tri) 23/8: Thất vọng với trải nghiệm lần đầu tại cơ sở cùng số 99.

Lượt xem: 1,992

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng một thời gian và cũng trải nghiệm qua 2,3 cơ sở trên diễn đàn và khá ưng nên cũng lập nick tham gia vào sự kiện cùng mọi người. Nhận được code từ mod @Uchiha Itachi và hôm nay làm việc cũng bưng bê nhiều nên quyết định sử dụng code ngay tối để xua tan đi mệt mỏi.
Hí hửng chạy tới Hoa Mai thì được anh giữ xe ra đón bằng nụ cười toả nắng :))). Anh quản lý cũng rất dễ thương khi đồng ý cho mình nâng vé từ osen lên nuru. Sau khi xem qua hình thì mình quyết định chọn một bé mới chưa ai review để review các anh em. Thế là mình quyết định chọn số 86. Bước vào phòng thì phòng ốc ok nhưng mà toilet không có cửa và bồn tắm cũng hơi nhỏ nên chỉ gọi là tạm được (7/10). Ngồi xông hơi một lúc thì anh quản lý vào bảo sợ 86 không giống hình làm mình thất vọng và recomend cho mình số 99. Tính mình cũng dễ nên nghe số 99 chưa có review nên cũng ok để trải nghiệm.
Ngồi khoảng 5,10p thì bé bước vào. Bé lại mở nước cũng như chỉnh máy lạnh cho mình đỡ nóng ( một điểm cộng cho sự nhiệt tình ). Tuy nhiên, khi bé lột xiêm y thì có hơi buồn một chút khi v1 bé không bự như trong hình nhưng cũng tự nhủ service bé sẽ tốt để bù lại. Bé rủ mình vào bồn để bé tắm. Bắt đầu thất vọng tập 1, bé tắm rất sơ xài, chỉ gọi đầu và rửa sơ quá thằng em mình chứ không có bj nhẹ nhẹ hay gì hết. Rồi bé kêu lên giường đi chứ để lạnh.
Sau khi khá buồn ở màn tắm thì được bé massage khoẻ. Bé massage khoẻ khá bài bản và nhiều lực nên mình cũng đã bớt buồn hơn ( bé bảo đây là chỗ đầu tiên bé làm, chưa từng làm massage trước đây nên khiến mình khá ấn tượng ). Vì khả năng massage khoẻ của bé nên mình quyết định up lên hẳn vé 1100k để chơi cho thoải mái. Từ đây là một nổi thất vọng tràn trền.
Massage mệt:
- lần 1: bé có đá trứng cút và bj nhẹ cho mình nên khá phê, có trườn nuru nhưng do mình mới cạo lông nên bé bảo đau ( mình ok bảo bé bỏ qua phần nuru cũng được ). Và rồi ở shot 1 bé LÀM TAY CHO MÌNH RA. Ôi thôi buồn trong lòng nhưng không nói ra. Hi vọng lần 2 bé sẽ làm tốt hơn.
- lần 2: sang lần 2 thì đúng là mình không thể nào chấp nhận được nữa. Bé vẫn chủ động làm nuru cho mình. Bé có kêu mình sao nằm im vậy, không làm gì cho em à ( cái này là do mình đang chán sau lần 1 làm tay khá công nghiệp ) nhưng mình cũng cố gắng móc v4 của bé. Bé vẫn bj cho mình tuy nhiên khi mình sắp ra thì bé lại TIẾP TỤC LÀM TAY cho mình ra. Trong khi vé của mình đi có ghi là có 69 và CIA??????? Lúc này thì không còn gì để nói nữa. Đáng sợ hơn là khi mình ngửi ngón tay móc v4 của bé thì CÓ MÙI. LÀ CÓ MÙI ĐÓ CÁC ÔNG Ạ và mùi rất khó chịu luôn, mình muốn ngất ở trên giường ngay tại đó. Hên là bé không cho mình 69 ( tạ ơn trời ).
Sau đó bé dắt mình ra tắm lại, đưa dung dịch vệ sinh để mình rửa tay :))) tắm xong mình ra check điện thoại thì mới hết 60p nên mình quay sang hỏi bé xong rồi hả em. Bé bảo tắm xong là xong rồi anh :))))) hahaha vé 120p làm 60p và bảo xong rồi @@ lúc đó thì mình thực sự cạn lời luôn. Mình cũng k nói gì mà mặc đồ ra luôn ( do mình cũng tính ra luôn vì quá thất vọng rồi ). Mình không nghĩ đi một cơ sở ở trên diễn đàn này mà bị thất vọng đến vậy. Mình khá ok với diễn đàn khi từng trải nghiệm một vài cơ sở khác và khá ok nên mới quyết định chơi event lần này.
Sau khi ra quầy thì mình kêu thanh toán cho mình do mình không muốn ở đó thêm nhưng quản lí cũng như anh giữ xe bảo mình ra ngồi uống nước. Anh quản lí ra ngồi đối diện mình và hỏi trải nghiệm như thế nào. Mình cũng nói là thất vọng vì những lí do trên nhưng bằng giọng điệu nhẹ nhàng chứ không hầm hố hay gây khó khăn gì cho cơ sở. Quản lí sau khi nghe mình chia sẻ thì cũng hứa sẽ làm việc lại, và bảo mình thanh toán tip và free phần up vé cho mình. Cách giải quyết của cơ sở mình đánh giá là khá tốt khi làm dịu khách nhưng thực sự thì đây là 1100k mà mình thấy như vức ra cửa sổ vậy.
Đánh giá về 99
Face hơi đứng tuổi ( dù sn 97 ), da trắng là điểm cộng.
V1: real nhưng nhỏ so với hình
V2: có một ít lipid
V3: nhỏ nhưng cũng tạm đc
V4: …………….. không muốn nhớ và không bao giờ muốn gặp lại khoảnh khắc ấy.
Tic = code + 200k (up vé). Nhưng được free do trải nghiệm
Tip = 1100k ( bỏ tiền không nhỏ nhưng rước bực vào thân ) vẫn tip em nó chứ không chơi dơ.
Locker vs anh giữ xe là 1, dù xăm hình nhìn rất gấu nhưng luôn cười nên có gửi anh lon bò húc.
Hi vọng cơ sở xem lại cách phục vụ của bé. Mình khá dễ tính mà còn vậy thì gặp các anh em khác thì sẽ như thế nào. Quá thất vọng.

checkerVN

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/11/20
Chủ đề
1
105
40
0 ₿
Chấm hóng cơ sở vào xem:amazed: sụp quả hầm như chuốt bực vào người

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nghe mùi là thèm bún đậu r

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai xin chào anh @RogerBerbatov !!!

Cảm ơn anh đã đến sử dụng dịch vụ và đóng góp ý kiến cho Massage Hoa Mai ngày càng hoàn thiện hơn, khắc phục những sai sót về cơ sở vật chất cũng như KTV. Massage Hoa Mai đã xem xét sự việc anh góp ý, Massage Hoa Mai xin cáo lỗi cùng anh về sự việc vừa rồi dẫn đến trải nghiệm không được vui vẻ,

Về bạn KTV 99 thì cơ sở đã trao niềm tin và cơ hội cho bé khắc phục sửa chữa nhưng qua sự việc vừa rồi thì bé vẫn chưa có hướng cải thiện, dẫn đến sự việc nghiệm trọng làm quý khách có buổi trải nghiệm chưa được vui vẻ, làm mất uy tín cơ sở, nên Massage Hoa Mai đã chính thức cho bé thôi việc vì không phù hợp với tiêu chí của cơ sở, rất mong anh @RogerBerbatov lượng thứ cho sự cố lần này tại cơ sở ạ. Massage Hoa Mai đến với diễn đàn cộng đồng massage với mong muốn khi ra 1 sân chơi lớn sẽ luôn giữ uy tín, chất lượng làm tiêu chí hàng đầu để phục vụ quý khách ạ. Cơ sở còn non trẻ khi gia nhập 1 diễn đàn lớn nhất về massage nên còn nhiều sơ sót, Hoa Mai sẽ đào tạo lại KTV, huấn luyện, khắc phục lại các bạn để phục vụ các anh tốt nhất. Cơ sở rất mong sẽ nhận được sự thông cảm và ủng hộ từ các anh trong thời gian tới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Lươn Chúa

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Hoan nghênh cs đã có phản hồi tích cực cho AE.Chúc cs ngày càng hoàn thiện và phát triển.

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Chia buồn cùng ông, cũng không có bất ngờ, tôi sụp hầm ở đây do đi random 2 lần , nhân viên không đẹp đâu, nói người diễn đàn còn đưa nhân viên tệ hơn lần đầu.

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
đang ở quận 7, nghe bác rrview thế thôi về quận 10, chân thành chia buồn và cám ơn bác

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai xin lỗi anh @Hồng Thất Công và ghi nhận những ý kiến đóng góp của anh, cơ sở sẽ đào tào lại KTV, mời anh đến trải nghiệm lại ạ