Q.10 ( Nhà Tiên Tri 27/08 ) - Lần đầu nhẹ nhàng với bé 28

Lượt xem: 986

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Nhờ vũ trụ mách bão mà mình đoán bừa trúng được cả 2 trận. Đắn đo suy nghĩ một hồi thì quyết định trải nghiệm P.A một lần cho biết với ae. Sẵn được các mod thương tình cho code onsen nên mình xách xe đi liền trong ngày cho nóng. Dò a gg map 1 hồi cũng đi tới cơ sở trong lất phất mưa bay.
Tới nơi mình còn bỡ ngỡ nên khi hỏi có yêu cầu thì mình cũng random vậy.
Mình tới lúc vắng nên được bn locker dẫn lên phòng liền. Phòng rộng và rất sạch sẽ, thiết kế phòng cách quý sờ tộc lắm. Đang xông hơi thì thấy bóng dáng ai đó lướt qua làm lòng ta mê say. Phòng xông nóng rất ok để thư giãn. Mình sợ bé chờ lâu nên vội ra gặp mặt.
Ấn tượng đầu bé rất xinh, ưa nhìn, thân hình vòng nào ra vòng nấy, cười rất duyên. Chào hỏi sơ rồi cũng vào tắm bồn, bé tắm khá kỹ sau đó cũng mân mê thằng nhỏ của mình với màn thư giãn nhẹ. Đủ phê hơi tê rồi thì mình cũng lên giường cho bé tẩm quất.
Phần khoẻ bé làm khá kỹ càng ok, rất ư là thoải mái, bé hơi ít nói gặp mình cũng ít nói, mãi sau bắt được vài tầng số nhẹ có nói chuyện qua lại. Sau một hồi cái lưng của mình được phê thì cũng tới lượt thằng nhỏ.
Phần khoẻ, bé lướt sóng trên lưng rất mê, đồi núi trập trùng đi tới đâu phê tới đó. Mình xoay người lại để bé dễ làm việc. Bé BJ rất nhiệt tình kết hợp cũng rên nhẹ thoải mái. Hơi tiếc là mình không kịp 69 với bé. Chỉ có cái tay mình được hoạt động, được một hồi thấy bé cũng mệt nên mình out trong tê tái, đẩy nhẹ đầu bé ra sợ trúng mặt bé. Bé bảo đi tắm mình nằm đó đợi, 1 hồi thì bé lại massage đầu rất thoải mái.
Còn giờ mặc đồ vào ăn trái cây tám chút chuyện rồi mình cũng về, kết thúc lần đầu trải nghiệm.
Quánh giá nhẹ cho ae , nhiều ae chắc cũng đã biết về bé:
V1 tròn mềm
V2 xinh xinh
V3 căng tròn
V4 cấp nước dạt dào, tiếc vì chưa được 69 cùng bé.
Mong gặp lại bé sẽ chủ động hơn và nhiều skill mới lạ hơn đối với vé onsen so với vé thái nhé.
Thank you mod đã cho cơ hội trải nghiệm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu