Tân Phú [Nhà Tiên Tri] Bé 09 đồng hương hơi bị dễ thương, Thái độ phục vụ của nhân viên quá là .......

Lượt xem: 2,460

Nokhongyeudau48

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
4
27
5
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn mod Uchiha đã tạo ra sân chơi này cho ae được có cơ hội trải nghiệm những thú vui vật lạ.
Lời thứ 2 xin cảm ơn anh trọc Anthony Taylor và tổ trọng tài VAR fan Tottenham Mike Dien đã giúp em có được tấm vé này ở phút 90+6.

Hí hửng vì đc vé free nên phóng con xe máy từ quận 7 qua tận Tân Phú hết 50 phút, bản thân cũng không thấy xa xôi gì lắm vì đâu phải lúc nào cũng có vé free hí hí. Tới cơ sở mình được đón tiếp nồng hậu từ anh giữ xe cho tới lễ tân, ui giời cảm giác được chào đón nó sướng, mặc dù làm dịch vụ thì điều đó là bắt buộc thôi nhưng ở đây mình cảm giác được chào đón thực sự, rất là hài lòng. Mình có show cho lễ tân vé trúng thưởng và được up hẳn lên *** Queen , chưa gì thấy hứng rồi nha, chắc phải phi xe từ Q7 qua đây suốt quá. Tiền bạc thủ tục xong xuôi mình được locker dẫn lên phòng rất VIP. Đánh giá tổng quan phòng là cực kỳ rộng và nội thất tiện nghi, bồn tắm bự chảng, 2 phòng xông khô ướt, ghế tình yêu, ghế matxa và đặc biệt là trái cây, nước ngọt, bia đều có. Có thể nói CSVC cực kỳ tốt và rộng rãi (10/10).

Mình xông hơi được 10 phút thì bé 09 bước vào đúng lúc đó luôn, bé khá xinh, múp múp khá là hợp gu mình (chống chỉ định gu loli nhé). 2 đứa ngồi tám chuyện chờ nước, hỏi ra thì mới biết là đồng hương, covid đưa đẩy nên bé mới vào đây. 2 đứa nói chuyện khá vui với hợp gu nhau, bé có vài hình xăm khá bạo nhưng tính cách hong bạo nha, rất dễ thương. Vừa nói chuyện mình cũng vừa khám phá xí V1, hàng real việt nam chất lượng cao, bóp mềm và êm nên cứ ăn quen bóp miết. Cả 2 nói chuyện hợp rơ quá nên nước gần đầy bồn mà không biết rồi lật đật đi tắm. Bé tắm gội cho mình , vừa tắm vừa nắm con him giựt giựt khen mình him to ổn áp, khoái nên nó nhảy dựng lên luôn, bé bắt đầu xài skill trườn bò chả lụa các kiểu khiến mình chịu hết nổi out trong hiệp 1.

Tới bài matxa khỏe bé làm khá ổn áp, đủ lực và bài bản, mình nhỏ con nên thấy khá ok. Được tầm 20-25 phút mình có kêu bé ra ngồi ghế tình yêu ăn trái cây làm lon bia cho hứng hứng rồi làm hiệp 2. Vừa ăn trái cây với mỗi đứa nửa lon bia rồi ngồi tám chiện 1 xíu, 2 đứa tám đủ mọi chiện trên thế giới rồi bé kêu hơi sỉn nên mình kêu nằm ngủ xíu, mình cũng chủ động ôm bé xoa đầu cho bé ngủ.
Thế mà 10 phút sau bé vẫn không quên công việc của mình, bắt mình lên ghế matxa làm hiệp 2 cho bằng được, thế là mình bị "ép buộc" lên ghế để bé hấp diêm, Skill mệt bé khá tốt và 1 triệu mạng sống đã ra đi mãi mãi.
Tắm rửa lại, trước khi chia tay bé mình hôn bé một cái, xin ngay cái zalo để hẹn ngày gặp lại liền.
Xuống dưới mình đc mấy anh làm cho tô mì trứng kèm theo trái cây và trà khá chất lượng. Ra tới xe cũng đc anh giữ xe bắt tay cảm ơn các kiểu khiến mình rất vui và hài lòng, mình sẽ quay lại đây để trải nghiệm tiếp.

Đánh giá
CSVC :10/10 (mà địa lý hơi xa)
Thái độ NV: 10/10
Bé 09 Face :7/10
V1: 8/10
V2:8/10
V3:8/10
V4: gọn gàng, sạch sẽ

Tic: Free . Tip = tic chưa giảm

JAV

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/8/22
Chủ đề
0
5
1
34
Sài Gòn
0 ₿
Kkk..Em cũng mới lạc ở đó ra..gặp ngay dâm dâm Cô nương..phiêu quên lối về..mải phiêu..ko hỏi ẻm đó số mấy..Nhưng ưng nhất là cách phục vụ ở đó.Thấy nhiệt tình chu đáo.hỏi han đủ kiểu..Mình nhận xét thấy..là đáng để Ae chơi..