Q.10 <Nhà tiên tri> bị Korea police mã số 99 bắt

Lượt xem: 1,414

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Nhận code mà thời hạn cho có 3 ngày nên phải tranh thủ.
Gọi cho bé Châu hẹn ngày giờ thì được giớ thiệu bé mới xinh xắn, dễ thương, thế là chốt đơn luôn. Đến nơi khoảng 17g10 nên ngoài bé Châu còn có thêm em lễ tân cười tươi như hoa tiếp mình, làm thủ tục nhanh chóng, gọn gàng. Ah khi trình code ae phải lên trang web mở tin nhắn của mod chứ không đưa hình chụp màn hình được nhe (ok, hợp lý để đảm bảo không sang nhượng code)

Vô phòng thay quần áo và ngồi xông hơi. Phòng xông hôm nay không ổn lắm, lên nhiệt 1 lần rồi không lên nữa, ngồi chờ hoài không thấy xả hơi tiếp thì nghe em gõ cửa vào, mình ra gặp em luôn. Oh, đập vào mắt là 1 cô cảnh sát hàn quốc.

Lau mình, ngồi chờ nước tắm. Em ngồi vào lòng và hỏi cung lấy in tư.
Thì ra bé là 09 BDQ1, hỏi sao qua đây bé nói bị chuyển qua B23. Miệng thì hỏi cung, tay thì khám xét tìm vũ khí thì phát hiện em đang dấu hàng cấm trong ngực áo và trong váy, yêu cầu em giao nộp ngay và luôn.

Matxa khỏe: làm ok, bé nói có học bài bản nhưng đa số các anh không yêu cầu, kkk

Matxa mệt trong bồn tắm và trên giường: Kỹ năng khá tốt, mơn trớn kích thích khá tốt, BJ lút cán, nhưng mà hơi thiếu tuyệt chiêu và điểm nhấn, nếu em này có thêm tuyệt chiêu nào đặc biệt thì sẽ đỉnh hơn. Nuru cũng nhẹ nhàng mà thiếu nhất là đi lưỡi ở tai, cổ, nên thấy thiếu thiếu. Sau 1 hồi mơn trớn, BJ, 69 đã đời thì out trong sung sướng.

Face: xinh xắn, nét miền Tây mộc mạc, không quá đẹp nhưng dễ thương, quê Hậu Giang nhe.
Thân hình: tầm 1m58, mình dây, cân đối
V1: vừa đủ xài, không to không nhỏ, vừa tay tui
V2: gọn gàng, ôm vừa tay, không có mỡ
V3: đẹp, trắng minh, bóp mềm tay, có cái bớt nhỏ bên trái rất quyến rũ
V4: khá, nhiều nước, móc sướng tay

Tic = code <Nhà tiên tri>
Tip = 1000k
Locker, tiếp tân: 100k
Giữ xe: 20k

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage