Tân Phú [ Nhà Tiên Tri] chiều tối thỏa mãn cùng bé 88 Windy Tân Phú

Lượt xem: 1,072

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Chào mọi người, hôm nay may mắn nhận đươc code từ diễn đàn, mình liền xách xe băng qua vài con đường đầy cám dỗ xung quanh để đến với cám dỗ bự chảng Windy 577 tân kỳ tân quý.
Đến nơi lủi xe vào, 4 anh đẹp trai ra đón tiếp cực kỳ nhiệt tình, vào check code, được a trai mời trái cây và tư vấn số 88 mới vào làm, ok lắm. Nhìn hình là chảy nước miếng rồi, khà khà, duyệt ngay!
Lên phòng thì cảm giác đầu tiên là rộng, csvc rộng rãi và sạch sẽ, phòng xông hơi vừa phải, ko nóng rát da, bồn tắm rộng rãi thoải mái. Có toilet riêng.
Vào phần chính nè, ngồi xông tầm 5p ra thì bé nó bước vào, "em chào anh ạ", kèm cái cuối người chào, ta nói cứ như em bé chào người lớn, gu tui gu tui. Bé dễ thương, ai gu mình dây là tuyệt vời. Mình hơi khó tính nên đánh giá
Face: 7đ ( nhìn rất dễ mến)
V1: hệ cam, vừa tay, săn chắc
V2: đầy đặn, vẫn có eo nha, ôm sướng
V3: láng, nẩy nha
V4: gọn gàng, mình ko test
Khởi động nhẹ, bé kéo mình vào bồn tắm, nhẹ nhàng tình cảm gội đầu, massage đầu rồi tắm cho cả anh lẫn em, đang phiêu phiêu bóp bưởi thì bé đi lưỡi từ tai, click ty rồi xuống đùi, bé đá nhẹ bình xăng rồi ngậm vòi lút cán, mém nữa là out luôn, bác nào yếu yếu cẩn thận. Bé bj 100% nhẹ nhàng vài phút thì phê quá sợ kiềm ko được, mình kêu e nó lên giường, hú hồn!
Khỏe: bé làm rất lực nha, đầy đủ bài, mình to con mà thấy ok, ai nhỏ nhỏ con thì chắc phải kêu e nhẹ lại tí.
Mệt: sau màn khỏe, chiếc lưỡi, đôi môi ma thuật lại rà khắp người, tới đâu tê tới đó, tới mông bé quét v3 tê tái, bé lật mình như bánh tráng, quét hết trước sau rồi dùng cặp ngực săn chắc chà thái, tiếp đó là V4 gọn gàng nuru làm anh em mình cứng ngắt, xong bé nhẹ nhàng BJ, làm rất nhiệt tình, ko dùng tay nhé, lúc này thì bảng cửu chương từ thời tiểu học lại ùa về, mà đọc trật lất hết, sau một hồi cầm cự thì cũng out sung sướng, bé vắt sạch sẽ. Nằm nghỉ mệt thì bé massage tay thả lỏng, xong hai người nằm ôm ấp mò mẫm nói chuyện cho hết time, bé không hối thúc ( bé rất dễ thương, nhí nhảnh và dễ nói chuyện, ai gu tình cảm như mình thì bé rất tuyệt vời nhé)
Xuống lầu thì nhân viên rất nhiệt tình mời ngồi nghỉ uống nước, ăn trái cây.... thật sự là cảm thấy rất thoải mái vói cách phục vụ của Windy.
Tổng kết lại bé sẽ rất tuyệt vời cho ai gu tình cảm, mình dây, teen. Cơ sở rộng, sạch, phục vụ ok la.
Tic: code free
Tip: 600K
50K locker
Cám ơn congdongmassge và nhà tài trợ đã tạo sân chơi quá tuyệt cho ae, chúc mọi người ngày càng thành công nhé!

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Windy xin chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ tuyệt vời cưa Windy cùng bé …
Sự hài lòng của bác là động lực để tập thể Windy tiếp tục hoàn thiện để là sân chơi tốt nhất Khu vực, xứng với những gì Quý khách đang bình chọn.
Trân trọng cảm ơn Anh trai!

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Chương trình ưu đãi 50% vẫn còn nhé Quý khách: