Q.10 [ NHÀ TIÊN TRI] CÙNG 12 MINH LONG

Lượt xem: 1,117

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Đêm qua xem bóng đá thế là nhận được kết quả như mong đợi từ gameshow Nhà Tiên tri. Lập tức inbox để sớm nhận được code từ Mod Itachi. Tuyệt vời, nhiệm vụ lần này là ghé thăm Minh Long ở quận 10. Tan tầm giờ làm liền phóng còn wave tàn tàn đến cơ sở. Đến nơi đá chóng để bạn dẫn xe lo. Bước vào làm các thủ tục Bước lên lầu 2. Thoạt nhìn không gian phòng ốc nơi đây khá sang trọng kèm theo ánh đèn mờ mờ ảo ảo. Phòng xông mau nóng, bồn tắm và giường to đủ để 2 người luyện skill.
Mình kì này vào là random ngẫu nhiên xem cơ duyên ra sao. Xông được một hồi thì bé vào gõ cửa cửa Chào anh . Tiếng chào nhẹ nhàng làm lay động lòng người .
Bước ra khỏi phòng xông được bé nhẹ nhàng lau người cho khô mồ hôi ko quên cả đánh thức giấc ngủ của thằng nhỏ.
Được biết bé là số 12, với vẻ mặt xinh xắn niềm nỡ.
Bước vào bồn bé đi nhẹ những đường gợn sóng và ko quên mút nhẹ cậu nhỏ trong tư thế quỳ. Bé rửa sạch sẽ từng ngóc ngách trong cơ thể. Sau trận thủy chiến thì ra 2 quyết đinh lao lên giường cho thoải mái, bé bj nhẹ nhàng 90% ( dành cho những ai thích nhẹ nhàng, khoan thai). Tranh thủ khám phá các vòng của bé, sau mười phút cũng đành out ra trong sung sướng hiệp 1.
Sau đó bé vệ sinh cả mình và bé để cho màn massage khỏe. Đoạn này mình tua đó mình đi mệt là chủ yếu =))).
Sau màn massage khỏe bé bắt đầu đi dầu và trường bò các kiểu, phối hợp các kỹ năng liếm láp và rên làm ko kiềm chế được thằng bé lại Chào cờ. Bé bắt đầu quay ngược lại tư thế 69, ngoạm lấy thằng bé và bj tăng tốc dần đều. Thế là hiệp cuối lại out ra trong tê tái. Xong xuôi được bé tắm lại và ngồi tám đến hết giờ.
Đánh giá cá nhân.
Facebook xinh, vui vẻ
V1:8/10 ko biết có sửa ko , khoản này mình tệ thật =))
V2:8/10
V3,4:8/10 khám phá nông.
Looker nên niềm nỡ vói khách hơn nữa.
Tíc = code
Típ = tic
Ly phúc long cho dẫn xe.
Sẽ đến ủng hô cơ sở thêm nữa.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
cảm ơn anh trai đã đến sử dụng dịch vụ và gặp bé ưng ý
hân hạnh được phục vụ anh

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin đính chính lại một tí ạ .huynh sử dụng code Nhà Tiên Tri hôm qua thì bé huynh đi là bé 04 ạ chứ k phải bé 12 ạ ,bé 04 bên muội sn 2k4 nha huynh hihi