Q.12 Nhà Tiên Tri cùng bé 62 ti hồng

Lượt xem: 933

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được kết quả nhà tiên tri thì setup qua cẩm thy liền tới nơi chống xe xuống và trong làm thủ tục rồi sắp sếp cho mình lên phòng luôn, locker còn hỏi mình nay đi số bao nhiêu thi mình hỏi có bé nào mới ko để review cho a e , thì được giới thiệu bé 62 mới làm, lên phòng thay đồ rồi vào xông hơi 1 lúc thì e vào chào mình với dọng rất đặc trưng của người miền trung thì hỏi ra e là người huế , e lấy khăn lau mồ hôi rồi nói mình ngồi nghỉ ngơi.

E bảo mình vào tắm thôi thế là cởi bỏ xiêm y vào tắm, e tắm rất kỹ từ trên xuống dưới, xong e nói e sẽ dao đầu sung sướng tý trong bồn cho a nha, thế triển khai cặp vú cạ tự trên xuống đưới, tiếp đến đường lưỡi tư tư xuống thằng e kết hợp tiếng JAV nữa , lúc e tơi đây thôi để dành lên giường chiến tiếp a ạ, xong tắm lại thêm lần nữa rồi bước ra ngoài lấy khăn lau người.

Massage khỏe e đâm khá tốt đánh 7/10.

Massage mệt sau khi đấm xong e nói giờ e làm thái nha a thế là e lấy dầu bôi lên lưng rồi dùng cặp vú kết hợp với đường lười từ chân lên mông, lưng, vai, cổ sau đó đến tai kết hợp âm thanh sống động sướng tê người, e nói a quay lại đi rồi 4 mắt nhìn nhau cười tiệp tục chà từ chân lên vú, giờ mình để ý đầu ti ví khá là hồng nha như gái mới lớn vậy, tiếp tục đường lưỡi xuống thằng e trai mình cũng tranh thủ khám phá v4 , e bắt đầu tần công quyết liệt thằng e thế là cầm cự không nổi đành chịu thua oat trong sung sướng.

face 8/10
v1 cam việt ti hồng
v2 thon nhỏ
v3 vừa
v4 tự khám phá
e làm khá nhiệt tình và chuyên nghiệp.

Tic event và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã có chia sẻ buổi trải nghiệm.
Chúc bác nhiều Sk luôn hoàn thành nhiệm vụ.