Q.10 Nhà Tiên Tri cùng pé 08

Lượt xem: 1,264

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
36
364
120
2 ₿
Xin chào các bác, lần đầu viết bài nên có gì chỉ dẫn em út nhé.
Nhận được CODE NHÀ TIÊN TRI. Tranh thủ đi chơi lễ.
Qua tư vấn của quản lí M.C nên book ngay pé 08

Vừa đến P.A thì trời lại đổ mưa, may quá các bác ah
Cũng như thường lệ zô gặp pé lễ tân tán dốc 1 chút rồi lên phòng.
Về cơ sở vật chất thì khá là tốt, vì minh là khách quen nên cảm thấy OK rồi.
Lên phòng xông hơi đợi pé vào. Đang lúc nóng chịu ko nỗi thì nhìn dáng mờ mờ cũng xuất hiện.
Đúng gu luôn (thân hình thon gọn, cao) kiểu này ngon rồi. Ko đợi thêm dc nữa thôi xong ra luôn.
Pé quay người lại cười và chào anh. Woo..woo… khoan dừng khoảng chừng 2 giây đứng nhìn luôn.
Người gì đâu mà dễ thương thế này, vòng nào ra vòng đó theo tui đánh giá phải là cực phẩm, nói chung là không có điểm gì chê trách ở em hết.
Pé lau người xong, ngồi tám chuyện mới biết là cùng quê luôn, nên trò chuyện khá thoải mái. Em kêu mình vào em tắm cho, Vào bồn là em đã tấn công từ trên xuống dưới, tắm táp rất kỹ lưỡng mà còn có màn làm tình trong bồn nữa nói chung là ấn tượng, cái miệng quá đỉnh luôn đặc biệt màn hôn ah.
Phần khỏe khá là ok, xua tan bao mệt mỏi
Tiết mục hay ho nhất là màn mệt, em xoa dầu từ từ, từng bộ phận khi em lướt lên, cặp bưởi thì vừa tầm, mềm không thể nào mà mềm hơn được. Bưởi mà lướt tới đâu là cảm giác phê nó lan đến đó. Kết hợp thêm với chiếc lưỡi thần kỳ, phê từ đầu đến đít luôn. Khi lật người lại, pé sẽ xử lý luôn thằng em với thằng a, mút nhẹ nhàng vài tour rồi lại dùng cặp bưởi tấn công, cái miệng bé gần như là không có gì có thể so sánh được, mút tới đâu là sởn gai ốc tới đó. Tới màn 69 tui nói là đỉnh của chốp, nước nôi ngon lành, lúc này chiêm ngưỡng cái đường cong chết người của bé nữa là tuyệt không gì bằng cuối cùng phải đầu hàng trong sung sướng. Cuối cùng là 1 màn massage đầu giúp thư thái đầu óc. Tắm táp lại sạch sẽ và chia tay em bằng 1 cái hôn ngọt ngào.

V1: Cam, mềm siêu đã 9/10
V2: Vừa ôm, ngon 9/10
V3: Vừa tầm 9/10
V4: 9/10
Thiệt hại: Tick free, tip 1 củ, locker 50k, giữ xe 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Dr.MartinL

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ muội thay mặt cơ sở cảm ơn huynh về bài viết cho bé nha. hẹn gặp huynh 1 ngày gần nhất nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Kun Kun

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
96
46
0 ₿
9/10 hết lun , dữ dữ dể dành đi thử bé mới được kkk nghe bác tả là thấy ngon rồi á