Bình Tân Nhà Tiên Tri gọi tên 06 !

Lượt xem: 587

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào các bạn, tháng này mưa gió thất thường quá, đang buồn tình thì rình rình trúng được cái code nữa, đúng là bùn ngủ mà gặp chiếu manh :)). Vừa có code admin cho thì mình bắn qua tiệm ngay cho nóng.

Thủ tục thì cũng dễ, đăng nhập web để checkin xong mấy em phục vụ cho ngay lên phòng, nay hông biết xui hay hên mà random trúng ngay 1 bé khá dễ thương, em nó số 6 nghe em nói em mới vô làm đc nửa tháng à, tưởng đâu em là thóc mặc mình biến hóa chỉ skill ai dè em nó hấp diêm mình không thương tiếc luôn.

Phòng ốc thì miễn bàn rồi nha, xông hơi xông ướt đầy đủ, trà suối tự chọn, đang ngồi nghỉ quánh game thì em nó cũng vào, chào hỏi vài câu thì mình nhận thấy em khá dễ gần, đúng gái miền Tây luôn có sao nói vậy, Tới phần tắm táp thì em nó khá có tay nghề, dân chuyên gội đầu thì phê như con dê luôn, đã lắm đc massage cổ gáy ngay tại bồn luôn, bro nào đi vé tắm chắc còn đã dữ nữa J).

Về phần massage khỏe thì em nó tay nghề còn yếu ít bài , lực với mấy ông nặng kí như mình thì chưa đủ đô lắm, đc cái đường lưỡi của em bù lại tất cả. Phần chà thái thì service quá đỉnh, em dùng lưỡi 101% luôn, bro nào trải nghiệm rồi sẽ biết mình ko nói quá về phần này đâu =)) về điểm trừ thì chống chỉ định với mấy ông thích ngực khủng nha, tuy bóp không đc đã tay nhưng vùng kín thì sao mình tha đc, tay mình móc tới đâu thì dâm thủy trào ra tới đó, bác nào tay bự thì dùng 1 ngón thôi nha chứ phê quá chẹck mạnh tay sót em nó lắm nha.

Tổng quan thì bé số 06 rất dễ thương, có tay nghề và có tâm. Vòng 1 nho nhỏ, có eo óp, cao ráo, chân dài tới nách, ngắm em rải bước không 1 mảnh vải che thân làm mình rạo rực hơn mấy em trong karaoke ôm nữa, thích lắm thử đi ae J)

Mình đi vé Thái Tip= Tick nha ae. Tổng thiệt hại 5 xị nhẹ nhàng. Ae có ghé qua ủng hộ em nó nha ! Đáng tiền lắm, bro nào ko tỉnh thì u mê không lối về nha :D

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở rất vui vì quý khách đã có những trãi nghiệm hài lòng tại cơ sở ạ . Chúc mừng quý khách đã hoàn thành nhiệm vụ !