Q.1 [Nhà tiên tri] Một ngày dài cùng 02

Lượt xem: 926

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Trúng dc vé dubai Tân Định, mấy hôm nay lười lười làm biếng đi + nhìn hình ko thật sự ấn tượng, nhưng mắc công bi ban event thôi nên có lết đi =]]
Hôm đấy chay cả ngoài ở đường, hoi mệt nên đâm vào dubai Tân Định luôn, nhìn hình thì thây bé 02 sắc sảo nhất, ok up len onsen, vào phòng thội.
Có một bài review ten đây về 02 rồi, minh confirm là bài đó đúng trên 90% nhé, hoạ chăng khác chút đỉnh thội (https://congdongmassage.com/threads/diep-vu-danh-gia-chan-that-nhat-ve-02-dubai-td.58676/)
CSVC: đi mấy hôm rồi, ko nhớ phòng như thế nào lắm, nhớ cũng dc, bi cái xông ướt ra hơi dc tầm 2 3 phút là ngưng rồi mới có hơi tiếp, hoi mất hứng + ko có xông khô
Về bé thì da ngăm, bài kia bảo mũi cao nhưng mình thấy thì mũi bình thường thôi, ko sắc xảo bằng hình
Tắm
Như bao lần, không có gì để review, bj nhẹ rồi em hỏi muốn out trong bồn luon không, mình bảo thoi làm khoẻ trước đi, dang mệt trong người. À có một cái đac biệt là bé ngậm nc ấm ấm rồi bj nên nó ấm ám lạ lạ =]]
Khoẻ:
Bình thường, lướt tới lướt lui, bài có bài không, nói chung không cảm nhận gì nhiều.
Mệt:
Hôm đó mình ko thích chà thái, do thấy lạnh lạnh =]]. Bé hj hơi nhiều, (tằm 7/3 với bj), chà vú vào thằng em, khổ nổi v1 bé k to lắm nên ko cảm nhận dc gì nhiều. Hom đó mình cũng lau ra, khúc cuối bé hj khá mạnh, điểm trừ nhé.
À bé cũng ko nhiệt tình cho khám phá V4 lám đâu nhé.
Dc cái bé cũng tam lý, tình cảm và đặc biệt nói nhiều =]]. Nói tầm xàm ba láp, trên trời dưới đất, ai thích nói chuyện vào tìm bé ok phết.
Tổng kết:
Face: 6d
V1: 6d
V2: 6d
V3: 7d
V4: ko đánh giá
Service: 6d
Tic: code + 400
Tip: 900 (thường mình tiếp = vé với những bé di lần đầu là mình ko hài lòng lắm đó, thường hài lòng là se bonus thêm)
Locker: 50
Lễ tân: 100
À điểm cộng lễ tân khá chu đáo nhiệt tình,mời mình gà tiềm mà mình lười ăn, chọn mì cho nhanh. Vạy mà an xong, còn hỏi lai lần nữa, gà tiềm ngon lắm, anh ăn ko, nói chung khá nhiệt tình hoạc do gà ế =]]

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
cảm ơn anh @vincent001 đã đến trải nghiệm dịch vụ, bài đánh giá chân thật về bé cũng như cơ sở
Massage Dubai Tân Định nhận được ý kiến đóng góp từ anh @vincent001, cơ sở sẽ trao đổi và nhắc nhở bé để nâng cao thêm tay nghề

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
152
76
0 ₿
thấy mấy anh em rw bé là cũng tốt lắm, chắc bé làm nhiều mệt không