Tân Phú [Nhà Tiên Tri] Một ngày vui ở Windy cùng 09

Lượt xem: 1,155

BoiNamVung15

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/8/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Cũng may là Chúa Jesus09 của Arsenal đã bị VAR từ chối bàn thắng nâng tỉ số lên 4-0 thì mình mới có cơ hội giựt được vé này thế là quyết định chọn ngay bé 09 cho nóng luôn :big-smile::big-smile: .
Vừa tới cơ sở đã được đón tiếp nồng hậu như 1 vị vua, được các anh locker tiếp đãi trái cây, bánh, trà và được thông báo là bé 09 đang bận khách phải chờ nửa tiếng nữa nên mình quyết định chờ bé lun, tranh thủ làm vài một trận Liên Quân thì cũng đã đến giờ. Nhìn mấy anh sợ mình chờ lâu cứ tới hỏi thăm miết cũng tội nhưng mình cũng nói không sao hết, vì mình đã từng chờ tận 1 tiếng 2 tiếng để được bé ưng ý rồi nên nửa tiếng không là gì haha.
Bước lên phòng xông hơi tầm 10p thì bé vào, vẫn là dáng người tròn tròn và nụ cười dễ thương đó, bé thở dài có vẻ mệt mỏi thì mình có hỏi thăm thế nào, ra là bé làm liên tục 6 khách từ chiều tới giờ nên thở k ra hơi luôn. Mình và bé nằm nói chuyện một hồi để bé đỡ mệt rồi vào bồn chiến nhẹ, bé tắm rửa mình kỹ càng và tung các skill điêu luyện khiến mình out nhanh shot1.
Tới bài khỏe, mình có đọc một bài trước đó của một bác review là bé đi khỏe hơi "công nghiệp", phải nói là bài khỏe bé chỉ hơi thiếu lực thôi chứ khá oke nhé, mình nhỏ con nên thấy tương đối tốt rồi, chỉ thiếu phần matxa đầu với cổ thôi. Matxa xong bé lấy trái cây đút mình ăn như chăm lo cho người yêu vậy nên khá thích bé nha, rồi mình kêu lên trên giường nằm úp xuống để anh matxa cho em nha, cái này là anh tự nguyện làm nên cs đừng la bé nha. Mình cũng đi vài skill đấm lưng, chặt thịt, bóp vai rồi đc bé khen có bồ như anh chắc sướng lắm (khoái).
Rồi nhìn đồng hồ thấy còn 15 phút nữa nên 2 đứa tranh thủ chiến hiệp hai luôn, lần này bé chủ động trườn bò đủ kiểu rồi quay người lại với tư thế 69, tấn công mình tới tấp cho đến khi không còn một đường lui, thế là out trong sung cmn sướng. Mình vỗ mông bé 1 cái rồi nói có bồ như em chắc sướng lắm (bé cũng khoái lun haha).
Xong xuôi, mình ngồi lại cs và vẫn được các ae mời trái cây, nước uống các kiểu và hỏi có muốn ăn mì không đồ nữa. Nói chung là nhân viên ở đây không làm ae thất vọng đâu. Cs có nói với mình là đang trong quá trình khuyến mãi 50% tất cả loại vé từ khung 11h-8h tối nên ae ghé qua ủng hộ nhé.

Đánh giá tổng quan: CSVC + Nhân viên:10/10
Bé 09: 9/10 (thương bé lắm <3)

Vé : Free + úp
Tip: 1tr

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy xin chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng của cs…. Cảm ơn anh vì những chia sẻ tuyệt vời về Windy.
Trân trọng!

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
chương trình ưu đãi 50% đang diễn ra