Q.1 [Nhà tiên tri] Thử lửa cùng 99

Lượt xem: 1,214

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Qua ngày cuối cùng của code, mặc dù chân dang bị thương nên cũng ráng lết qua bên này kiểm chứng bé 99 có như lời đồn.
Đánh giá đầu tiên chỗ để xe, để ngày vỉa hè ngoài đường, bác nào có gấu, vk người quen hay chay qua đây coi chừng có ngày chết không hiểu gì sau.
Gặp lễ tân, uống nước, check code lên phòng 1 phút 30s, nôn quá rồi.
Phòng mình di thì hơi nhỏ, giường cũng bé, dc cái bồn tắm to, chỉ có xông ướt, không có xông khô. Điểm cộng là xông ướt hơi ra nhanh, ra hơi nhiều, mệt mệt vào cái di ra là phẻ ra.
Mình xong tầm 3 phút thì bé vào, nhưng xông đang phê nên kệ bé, xông thêm mấy phút nữa hẳng ra.
Đánh giá bé thì mặt cũng 24 25, có nét nhưng khong phải kiểu xinh kiểu vượt trội. Giọng thì nhỏ nhẹ, ngọt, đậm chất miền tây. Bé khá chu đáo, tắt máy lạnh khi xong hoi ra, lau người hỏi han
Tắm:
Tắm bình thường như bao nơi khác, bé chủ động kéo tay mình khám ra v1, v4 của bé, hôn nhẹ noi cần hôn =]]. Ở trong bồn thì cũng ko làm tình nhiều, tắm là chính thôi.
Khoẻ:
Bé chủ động hỏi lực, đủ bài, làm từ từ, ko gấp gáp, đánh giá khá chuẩn chỉnh, 8/10 đi.
Mệt:
Trườn thái, liềm từ chân lên tai =]], ko bo xót điểm nào, nhẹ nhàng từ tốn. Hỏi mình muốn 69 ko, mình bảo thôi.
Bj Hj, đá trứng cút đủ cả, đặc biệt trong lúc mình khám phá vòng 4, mình chỉ lân la bên ngoài, bé nhẹ nhàng thỏ thẻ bảo cho vào trong di anh, cho vào trong rồi lại bảo anh cho vào sâu hơn nữa di, vậy mới sướng =]]
Quằn quại 15 phút thì cả hai out trong sung sướng rồi ra về thôi.
Suốt buổi massage bé nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm, biết cách nói chuyen (kiểu cũng trải đời rồi nên rất bik cách noi chuyện) chiều chuộng khách, hỏi thăm bài, ko tự ý bỏ bài. + 1 respect
Tỗng kết:
Mặt: 7
V1: 7d (hơi cứng, mình thuộc dạng thích real)
V2: 8d
V3: 8d
V4: 8d
Bé có tha thu cũng nhiều, kể là do thằng bồ cũ làm tha thu =]]
====
Tic: code + 400 up vé
Tip: 1000
Lễ tân: 100
Locker: 50
Gửi xe: ra đông quá, ko bik tip ai, thấy nhìn nhu le tân locker kiem luon gủi xe thì phải nên thôi.
Tổng kết ai thích đi massage tình cảm, đủ bài, phê pha thì chọn bé, nếu cần bé xinh vượt trội thì thôi.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
chúc mùng anh @vincent001 đã may mắn nhận được quà từ event diễn đàn, đã giành chút thời gian đến gặp bé và trải nghiệm dịch vụ
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0932484835 đặt lịch trước khi đến

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa ủa 99 độ loa rồi sao ta

Massage Dubai Tân Định