Gò Vấp [Nhà tiên tri] Trốn đi buổi trưa lại gặp trời mưa

Lượt xem: 1,115

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Hi ae,
May mắn được 1 code vé Thái trận MU-ASR; nhưng ngay trong tuần nên tranh thủ bữa trưa đi luôn, xu cái mưa tầm tã. Do nhắn tin trước với quán nên đến nơi là chuẩn bị hết rồi, show code + tiền up onsen, đi nhiều nên biết trưa quán ít nhân viên lắm, nên đc A quản lí tư vấn bé 86, vậy ok lên phòng thôi.
CSVC: chổ này mới nên sạch sẽ, bồn tắm với giường rộng rãi, quá ưng.
Mắc mưa lạnh qa nên bay zo xông hơi, mà cái phòng xông nóng quá, ngồi chưa đến 5p định phi ra, hên cái bé vô nên có cớ ra luôn.
Em nó xuất hiện là cái phòng nó sáng liền, người đâu xinh ghê, nói chuyện nhẹ nhàng, có duyên, và chịu nói, hợp với mấy bác chém gió hoặc ít nói. Vào cái hỏi trưa rồi A ăn ji chưa, để e nấu, mình cảm ơn không ăn (ăn e là đc). Xàm 1 tí, cái e nó trút xiêm y, chu choa, good body, mình còn đang ngắm, em nói A vào đi, vâng, vào ngay.
Tắm qua tắm lại, xong chuyển lên giường. Thấy mình đang đi làm, đua qua giờ trưa lại ướt mưa nên e nó mát xa đầu 1 hồi cho thoải mái trc. Tiếp đó làm cái bài khỏe, tay nghề e cũng bình thường nhưng nhiệt tình. Đến phần mệt do vòng 1 real, to nên đi Thái sướng tê, kèm cái lưỡi đá chỗ này liếm chỗ kia, ngậm trứng cút nữa, phê . Thư giãn chỉ BJ , kg xài tay, chịu 69 nhé, v3 đủ xài, v4 xinh xắn sạch sẽ. Out xong thì e nó nút sạch, phê agian.
Nằm nói chuyện 1 hồi thì e nó tắm lại cho, trong lúc mình thay đồ thì e nó dọn dẹp xong mới thay đồ (zui mắt lần nữa).
Xuống mấy A locker hỏi ăn gì không, uống gì kg, nhiệt tình ghê hồn.
Tick = free +300k up onsen
Tip = 800k
Cảm ơn ae đọc qua.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ Ánh Dương…
Ánh Dương sẽ ko ngừng nâng cấp và cải thiện chất lượng dịch vụ để xứng với niềm tin Quý khách…
Chúc Anh nhiều Sk và thành công trong cv!