Tân Phú [Nhà Tiên Tri] Từ người lạ bỗng hóa người tình 09

Lượt xem: 1,320

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Chào toàn thể ae diễn đàn!

May mắn nhận được code Nhà Tiên Tri từ mod @John Wick nhưng do trùng kết quả nên mình được sắp xếp tại Windy Tân Phú. Mới đầu cũng hơi ngại vì vào đọc cmt tại cơ sở thấy cũng ít bài chia sẻ từ khi khi đổi chủ, cũng ít số hot . Nhưng âu cũng là định mệnh vì sau đó mình cũng có kèo nhậu ở Tân Phú gần cơ sở luôn nên thôi lỡ rồi thì chiến luôn chứ biết sao giờ .B27

Không dài dòng nữa mình vào luôn vấn đề nhé.B05

Về csvc: mình thấy khá ok. Nhìn bên ngoài thì hơi bình dân nhưng bên trong phòng ốc rộng rãi, sắp xêp hợp lý.Có trái cây, bia và bò húc trên phòng. Bồn tắm khá rộng kiểu vuông ( 2 đứa vật lộn dư dả), có vách ngăn bồn tắm với bên ngoài khá kín đáo (điểm cộng).B32

Lễ tân và locker cực kỳ thân thiện và nhiệt tình . Mình đến trễ tầm 23h ko book trước sau đó đến thì một vài số hot mình xem trên diễn đàn thì có việc phải off thế là bạn lễ tân tư vấn mình mấy bé có làm, xem hình một hồi mình quyết định thử bé 09. Nhưng khach đông nên mình cũng phải chờ một lúc, được cái bạn lễ tân thấy có bé nào trống là chạy lại hỏi mình có muốn lên sớm không, có muốn đổi không. Rất nhiệt tình (lại cộng).B39

Phần chính nè: mình lên xông hơi một lúc thì bé vào ấn tượng đầu tiên của mình là bé dễ thương, gương mặt đầy đặn. Do bé mặt áo choàng nên mình cũng chưa tia được body nhưng mà theo những gì mình thấy lấp ló thì mình nghĩ chắc sẽ khủng lắm đâyB36. Và đúng thật ae à, ngồi nc một lúc thì nước đầy e dắt mình vào tắm, khi e cởi áo ra thì V1 real to nhé.B44Từ lúc này là cảm xúc mình nó dâng trào rồi đó. Xong phần tắm táp thì đến phần chính, vừa lau người xong là mình đã bị e tấn công luôn rồi, mình hơi giật mình vì nghĩ chắc cũng còn bài bản dữ lắm nhưng không bé thay đổi tất cả. Bé ôm và hôn mình rồi chăm sóc luôn thằng em, sau một hồi phản kháng thì mình cũng không thể chịu nổi trước sự quyến rũ đó.B73 Xong rồi bé vệ sinh lại cho mình, rồi ôm vuốt ve như an ủi mình sau khi bi tấn công quá dữ dội kèm theo đóđấm bóp lại cho m đỡ mệt. Vậy đó, kết thúc một buổi tối tuyệt vời , em như cô người yêu lâu ngày mới gặp lại vậy. Còn nhiều thứ hay ho nữa , ae cứ gặp rồi sẽ có cảm nhận thôi.B35

Cảm nhận về em như sau: em không thuộc dạng mình dây cây cảnh nha ae, body đầy đặn co lipid nhưng cân đối, V1 thì real to, V4 thì gọn gàng, mịn màng.

P/s : Tuy lần đầu mình đến đây nhưng minh thấy hài lòng, góp ý nhỏ của mình là cơ sở nên cập nhật hình KTV lên page chính xác hơn. Mình thấy toàn hình cũ trong khi các bé đã thay đổi hết rổi. Không khéo lại gây hiểu lầm cho các ae khác thì không hay.

Một vài dòng trải nghiệm của mình, cám ơn ae đã đọc!