Hỏi đáp Nha Trang có khu liên hợp nhà hàng karaoke massage nào ko ?

Lượt xem: 871

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
chào anh em, số là tui sắp đi Nha Trang chơi với mấy đồng dâm mà cả đám lười chạy lòng vòng từng chỗ nên muốn hỏi anh em nào rành ngoài Nha Trang có chỗ nào dạng như khu liên hợp nhà hàng khách sạn karaoke massage không ? đi 1 chỗ luôn khỏi chạy lòng vòng cho đỡ phiền , cám ơn anh em :3onion15:

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Có Khách sạn Quốc tế - 9 Nguyễn Thiện Thuật hoặc Quinter Central Nha Trang - 86/4 Trần Phú nhé. Có đủ cả (Khách sạn, nhà hàng, karaoke, Massage). Ở Massage Quốc tế có hơn 100 KTV, k được chọn, chỉ ramdom thôi, có thể đổi sau khi gặp. Giá theo t đánh giá cao so với SG (gói công khai thấp nhất là 800) nhưng service thì theo t đánh giá k bằng, vô chủ yếu gạ khách tới z là chính (tip thêm tầm 1 chai để tới z). Còn ở Quinter Central Nha Trang thì t chưa biết nhưng nghe nói CSVC mới, KTV cũng ok nhưng giá cả thì rất cao.
P/S: Bữa t test bên KS Quốc Tế, t kêu k tới z mà nó nài t tới z cả buổi, nhất quyết k thì mặt nó như đưa đám. Nói chung là t thấy KS Quốc Tế làm theo kiểu khách cả tour vào Massage (tầm mấy chục người 1 lần) thì đủ chỗ nên khách đoàn dạng này hay đi ở đây. Chứ đi lẻ vô đây dễ ức chế. T thì đi 1 lần cho biết thôi chứ k đi lần 2 rồi đó.