Nhẫm chỗ chăng?

Lượt xem: 3,897

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Sau một buổi chiều mưa gió bão bùng thằng anh nó thấm mệt muốn đi maxa khoẻ nhưng thằng em nó ứ chịu thế là 2 đứa cãi nhau liên hồi và phải nhờ đến quyền trợ giúp của đồng râm. Một tia sáng hé ra trong con người em và trực chỉ.
Được bố trí phong VIP 4 rất ok và thoải mái vì góc cùng like mạnh
Đang xông hơi cho giải cảm thì pé bước vào, câu đau tiên lấy ngay linh hồn em " mỹ maxa cho anh nha" miệng thì nói cho anh mà tay thì bắt với thằng em #Ư^%#Ư*^}>Ơ*
Và tiét mục tưởng chừng như vô thưởng vô phạt là mẹ tắm con diễn ra trong hình dung của em như thường lệ ai ngờ đâu em lại tắm gội chonminhf rất cẩn thận thật sự rất yêu nghề , cảm giác vừa ngồi vừa thưởng thức cảm giác gội đầu như trong tiệm vậy đó suong sướng rồi nha. Kế đến là phần tắm body em bảo đứng lên rộng chân ra , ui chà chà, được em kỳ cọ kỹ càng và sương sướng quá, đêu em ước ao được em nó vào tắm chung quá hehheee. Sau đó là phần tắm táp cho thằng nhỏ đang biểu tình dữ dội rất kỹ càng, và nhẹ nhàng.
Mx khoẻ: 9/10 bất ngờ khi kỹ thuật em đấm rất tốt và bước đầu là nằm ngữa để em mx đầu cổ tay chân bẻ ráo, cùng với chiêu lạc trôi trên mây tấm lưng em đuoc đung đưa trên không em chỉ biết thả lỏng và cảm nhận các cơ được kéo giãng hoàn toàn cùng với cái đau thì được 2 quả núi ngũ hành giam giữ nữa đúng là thiên đường.
Thiên đường được một hồi đên phần xuống địa ngục chăng.
Mx mệt: " em làm thái cho anh nha" đúng là cái gì em cũng nói được nên vui lắm. Em tân dụng tối đa đôi núi ngũ hành của em mà đàn áp thằng anh cùng với những cơn gió rit liên hồi như sét đấm bên tai làm cho anh như muốn co quắp lại, mọi việc tưởng chừng như sắp kết thúc vì sự sung sướng thì em nó lật lại lấy quả núi ngủ hành đó gian thằng nhỏ lại một cách tàn ác, kéo lên kéo xuống rất tận tuỵ thằng nhóc sắp khóc thì em thả ra cho nó thở tý và lại nhốt, sau một hồi nhốt và thả thì nó không chịu nổi rồi khóc sướt mướt. Và em nó như muốn dỗ dành dìu thăng anh đi vào bồn tắm để cho bớt nước mắt em nó.
Cuộc vui của thằng anh và thằng em thật thoải mái, thằng anh thì khoẻ ra và thằng em chỉ biết im lặng ra về không là bị nhốt nữa thì khổ.
Sẽ đổi tên mx khoẻ thành địa điểm này thôi, em nó hội đủ các yếu tố rồi lalalala.
Chúc cả nhà một cuộc vui hội tụ .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ok nè để lên lịch thêm vài anh em cho xôm tụ , bác nào có nhã hứng đi cùng không nè

• Like
Điểm cảm xúc: dimorua69

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
Dạ, Massage Ánh Dương rất vui khi anh đã có những giây phút tuyệt vời khi ghé thăm cơ sở. Ánh Dương mong sẽ có thêm nhiều cơ hội phục vụ anh chú đáo hơn ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Lên mây luôn, em kéo gân kéo cốt tốt người lúc đó nó phê ra rồi nằm thưởng thức màn thái của em thôi .

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin già rồi. Mấy pha hành động này để dành cho các pác trẻ trẻ thôi :confused::confused::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Trạng thái