Nhầm lẫn tai hại :))

Lượt xem: 2,744

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
199
26
35
0 ₿
Số là hnay sau khi làm về. vừa bc ra duog trời nóng như đổ lửa. ko lẽ bgio chui vào lại cty chứ. trog ng bức rức lại nghĩ đến massage.Thế là mở app lên lấy ngay 1 code minh log, vì dạo này nghe nói em 89 bên đó đang hot.
Xuống lấy xe chạy thag qua đó vì cug gần cty. nhug ng tính ko bag trời tính. cách có chưng chưa tới 2km mà duog xa xăm mù khơi vì kẹt xe. Đã nóng nực còn thêm bực bội. Thấy là có mùi ko hay r. Cuối cug bag chút tài mọn cug len lỏi qua dc dòng ng đông đúc để đến voi minh long. Vừa gạt chống xe thì nv tuoi cuoi niềm nở ra dắt xe vào.
Vào quầy chọn ngay tic thái, hôm nay phải xoã mới dc. Mà ko biết có phải vì chạy ngoài duog nóng quá đien loạn hay vì cái gì mà tụ nhiên lúc đầu định đi 89 , tới noi lại hỏi 09 có đi làm ko em, gọi lên giúp anh. Chắc già rồi lẫm cẩm.Thực sự là mình ko biết gì luôn.
Lên phòng theo ku locker ko quên bo e nó chút đỉnh uống cf. Thay đồ xong bay thag vào xông cho nhẹ ng. chừng 5ph sau thấy bóng dáng thiếu nữ đi ngag qua. vội vã quấn lại xà rông đi ra để diẹn kiến em nó. Bắt đầu thấy sai sai tìe đây. Sao em ko giống miêu tả của mấy bác đi trc vạy nè. Ông nội gọi nhầm số mà muốn giống sao đc ông.
Nhưng nhầm cug có cái hay của nhầm. Em này phải nói là ddcn chính hiêu. em lấy khăn lau mồ hôi cho mình ko quên bóp trym cái, giật cả mình. Sau đó e moi mình vào bồn e tắm lại. cái này mih ko biết e nó tắm hay là làm thag e mình mệt nữa.Làm mém phọt luôn hên là kịp thời vận khí vào đan điền.kakaa
Bc ra khỏi bồn tắm em lau kĩ càng. em quỳ xuog lau mà cứ nhìn thag nhỏ mình kích thích vãi.
Lên giường em đấm bóp cug tạm dc. chắc tại mình hơi to con. (à quên cái này. e nó khi vào phog là ko nội y nha mấy bác. lúc về mình có hỏi thì em nó nói mặc chi mắc công vướng víu nóng nực.)
E bắt đầu làm thái. V1 em lướt trên lưng mình thật êm dịu. mà hình như là v1 e đã làm lại vì lúc sau mình có mò mẫm nhưng e ko cho bóp. bù lại đưog lưỡi e rất ma mị. lướt đén đâu quéo đến đó. Lưỡi e đi vào những nơi cần vào trải dài khắp thân thể. Sau đó em nó lật mình lại. em dùng v1 thi triển bánh mì kẹp thịt. Dc 1 lúc e bắt đầu hôn ti , hôn tai mình. Chạy dọc xuóng rốn rồi đến ben. Mình nằm chịu trân như bị hãm vậy. Em bắt đầu nuốt trọn 2 hòn bị ve. cảm giác vừa thốn vừa sướng. Sau đó e bắt đầu ngậm thag nhỏ . phải nói là e rất giỏi trog việc làm tình. mình chỉ biết tê và tái.Chừng 10p bj e nó lại xuog dug cạnh mình để mình khám phá cơ thể. Mình tranh thủ check v4 trog khi e nó lại tiép tục thế bánh mì kẹp. Do v4 e kích thích quá mà chỉ 5p sau em đã ra toàn bộ trên ổ bánh mì đó. Lúc đó e còn bảo. bắn lên ng e sướng quá a ơi. cha mẹ ơi lúc đó con chỉ muốn chêt vì sương. Xong xuôi e đi vs lại sau đó e tắm sơ lại cho mình rồi ôm hôn tạm biệt.
Đánh giá sơ bộ
Face có nét: 6d
V1 fake quá mấy bác. nhung đẹp 8d
V2 e nó hơi dư lipit 7d
V3 doggy style ngon lành 8d
V4 nc nôi đủ xai 8d
Ko biết nên vui hay buồn vì lúc đâu đi định chéck 89 mà thành ra 09. Hizz. Nhưng mà thôi kệ dc vậy cug đáng.
Tính tiền và ra về tic thái có code+ tip 500+ locker 20
Một buoi chiều ko biết vui hay buồn đây.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Hôm qua có đi em này. Định ko rp mà bác rp nên em ké. Em vào lúc 16h.
Em này giả bộ ddcn thôi, có chút giả tạo.
Tổng cộng trong phòng hết 50'(trong khi vé ghi là 120')
Mấy em hot là bắt đầu công nghiệp. Và quản lý thì không care ( lúc về ko thấy quản lý chào hay hỏi thăm, coi như ko để ý đến khách)
Nếu @Minh Long Băng Tâm muốn đông khách nên coi lại.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
M
Mừng pác ngon trym. Dạo này nắng nóng cực quá pác cũng chịu khó xông pha nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: laodao113

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ lời nói đầu em xin cám ơn anh đã ghé thăm cơ sở bên em về KTV đây là công việc của mấy em nó đôi khi không phải là tình cảm thật sự mấy em chỉ muốn làm cho anh hài lòng đặc biệt vui nhất có thể và đôi lúc có hoi quá làm anh thấy không hay mong anh có cái nhìn dễ cho bé nó hơn ạ. Thời gian làm em đã có căn dặn lại và về quản lý ở quầy đôi khi có bận chút việc xổ sách hay em nó một vài thông báo đến quản lý nên không típ anh được, em đã có dặn phục vụ bên em theo sát mấy anh và có điều gì không hài lòng anh bào với phục vụ ạ đôi khi khách đông quản lý bên em củng có chút việt mong anh thông cảm. Cám ơn anh đã có đôi điều góp ý mong anh sẽ lại ghé một ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiensu99 and Lonelyboy81

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
199
26
35
0 ₿
Nóng quá là phải giải tỏa bớt chứ bác @Matin . Mà có cố bao nhiêu cũng ko bgio đuổi kịp bác .kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin chỉ là hạt cát trog sa mạc. Sao sánh bằng các lão làng tàng long ngọa hổ ở diễn đàn. Hjhj

• Like

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
199
26
35
0 ₿
Ko biết hạt cát hay hạt gì mà thấy bác là ngưỡng mộ rồi.. đạn lúc nào cũng dư xả =))

Alan

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/12/16
Chủ đề
0
111
14
0 ₿
tưởng bác chê chứ thấy ok hết mà ta hoang mang:eek::eek::eek:

• Like