Q.8 Nhăm mắt đưa chân, tưởng không phê mà phê không tưởng _ Windy Plus

Lượt xem: 4,977

AhaOho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/20
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Em thì lâu nay toàn làm ninja xem rì viu của các bác, cơ mà mới đi về chim ưng quá nên mới lên đây làm vài dòng cho cả nhà
Gần tết rồi không khí liên hoan lên cao, nay thì lại cuối tuần các bác biết rồi đấy, xong kèo thứ 3 trong ngày thì em cũng suýt ngất trên cành quất, tình hình này đi về xe cộ phố xá tuy vắng nhưng khéo mình loạng choạng thì chết dở, thành ra kiếm gấp chỗ nào đấy xả cái cho nó tỉnh B44

Nhậu ở cái quận 8 này thì rẻ không phải nói, mỗi tội là chỗ xả mà gần thì thú thật là em chưa dám đi bao giờ vì chẳng có mấy tên tuổi ở đây cả, bình thường nếu không phải windy cũng sẽ là trung sơn
Thế nào mà nay nhắm mắt đưa chân, lướt qua hai ba cái rì viu thấy các bác khen quán Windy Plus mới quá, lại gần nên vào thử xem thế nào...

Mới vào thì hơi lo về vì em nhìn thấy nó hơi bị cũ các bác ạ B18, hình như đọc thấy quán này mới đổi tên, thôi thì đc cái bé quản lý niềm nở, mình cũng gọi gói onsen rồi loạng choạng lên phòng
Thật ra phòng ốc dán lại cũng sạch sẽ, xông hơi nóng nhanh, lúc ấy có tiếng gõ cửa bé nhân viên bước vào nhưng e chưa tỉnh nên chả để ý
Xông xong rồi bước ra thì ôi thôi, tỉnh còn hơn xông hơi luôn, ai mà ngờ đc cơ sở này lại có mỹ nữ thật B25
Bé nó xinh kiểu sang này, cao ráo này, da lại còn trắng như trứng gà bóc, được em nó lau người cho thôi mà em ngắm ko chán mắt các bác ạ
Kèo tắm tiên thì phải nói là hết ý, em mân mê mòn mỏi mãi chả muốn lên, làn da bé nó cứ mát rượi rượi, thằng lớn bảo mà thằng nhỏ không nghe, cứ ngỏng lên ngắm cho bằng đượcyociexp27
Qua đến kèo đấm bóp thì rất đầy đủ, em làm có lực, đủ bài, mà thôi lướt nhanh qua phần 2 đi các bác
Bé nó làm thái làm em cứng cả người, hai toà thiên nhiên trắng mềm thơm ngát ấy lướt dọc trên lưng, điều hoà bật có 16 độ mà cả người mình cứ như bốc hoả
Thế rồi bé nó lật em lại mần thịt, môi bé mềm lại thơm, đợi đến lúc bé rùn người xuống lướt dọc cả súng cả đạn, rồi cảm giác ấm áp khi được bé bao trọn trong cái miệng xinh xinh, trời đụ sao mà nó đãaaa yociexp56
Em chỉ cố được 5 phút là bao nhiêu tinh hoa tuôn trào ra hết trong cái miệng thần kì của bé hu hu
Bé nó lau người cho em xong ôm ấp tâm sự chán chê, mình muốn về còn níu lại hun cái mới tha
Tạm biệt bé quản lý dễ thương và ra về trong sung sướng, nhất định từ h đến tết còn phải tranh thủ qua thăm bé nữa B44
Tổng thiệt hại vé 400, tip 600
À anh em có đi thì bảo là khách diễn đàn để vé onsen 500 còn 400 nhé, mà bé của e là số 12, đọc lại ms thấy mấy bài gần đây cũng toàn khen ko à, cũng hên sao đi lần đầu đã gặp ngay ng đẹp B44

• Like
Điểm cảm xúc: Guard

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Ông đi số mấy jay...tui từng đi pé 12...tuyệt lắm ông ơi....

• Love
Điểm cảm xúc: AhaOho

AhaOho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/20
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
E chưa kịp rep thì có bác đã trả lời hộ B32
Hôm về em phải lấy cả card visit cho đỡ quên, công nhận cái đường vào khó nhớ thật bác ạ

Đính kèm

405.7 KB · Lượt xem: 501

AhaOho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/20
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Ù ôi đúng số 12 luôn bác êi, sáng nay mới gọi đặt lại để trưa tiện chạy qua hê hê
Trưa nay mà 69 với e nó thì.... quên sầu luôn B44