Q.1 Nhận được quà tặng từ MC Event - Số 06

Lượt xem: 1,306

namduong99

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
5
10
23
0 ₿
Phải nói thật mở bài là rất bất ngờ khi có nhận được code quà tặng từ bạn MC Event tặng 1 vé On Sen chỉ định số 06, do trượt thời gian đăng ký Dubai Q1: Lính Thủy Đánh Bộ nhưng vẫn được tặng code.

Cám ơn bạn @MC Event rất nhiều!

Sau khi sắp xếp xong công việc, alo thẳng Dubai Quận 1 để set kèo em 08 vào 18h, đúng cái hẹn tới nơi. Phải nói thật là cuối giờ chiều các anh em đi cứ gọi là nườm nượp và khi đứng xếp hàng có 3-4 anh em vào check in cùng thời điểm. Đa phần đều có app đăng ký và đều biết diễn đàn mình.

Sau khi chờ 15 phút, hút điếu thuốc và lên phòng chờ, bước vào phòng là em 08 mi nhon nhỏ nhắn xinh xắn mặt rất xinh, thon gọn, teen. Em rất thoải mái và chủ động take off toàn bộ đồ và đưa mình vào tắm.

Mình cũng chủ động hỏi han làm quen để thoải mái hơn và em cũng rất biết phối hợp, chiều chuộng và tắm rửa sạch sẽ.

Hôm nay nói thật là do lâu ngày, bí hạ phá thượng nên mình chủ động để em thoải mái.

Sơ bộ vài nét về em để anh em nắm thông tin:

Số 06 - Teen 2k - 1m55 nhỏ nhắn, thân hình thon gọn, skiny cũng có thẻ nói vậy.
V1: tự nhiên - đầy đặn - đầu ti mới nhú
V2: bình thường
V3: Đầy đặn, hông em khá to và mẩy
V4: Thơm tho sạch sẽ, lông có tỉa gọn gàng

Đánh giá về skill và các đường em đi: do mình không yêu cầu massage khoẻ nên gần như không có cảm nhận mà vào luôn việc chính. Bắt đầu đến lúc hôn, mơn trớn, hôn ti, xuống dưới, phần súng, đạn và.... phải nói rất yêu nghề.

Em có món đá giữa 2 bi dọc sống đường ống súng rất bài bản và mới lạ. Khi BJ gần như em không dùng tay nhiều mà dùng miệng rất miệt bài, êm ái.

Sau khoảng 10 phút hì hục, hì hụi thì mình out. Em rất nhẹ nhàng lau rửa sạch sẽ và ra nằm tâm sự.

Do em teen 2k nên cũng rất dễ bắt chuyện, trao đổi, phù hợp với các bác thích sự tươi trẻ.

Em nó mới từ Rạch Giá lên SG nên chưa có khách quen nhiều. Mình đánh giá em này hợp gu và thiện cảm tốt.

Còn 1 điểm là em rất chiều, ôm ấp, hôn hít đủ cả như người yêu, cái này tuỳ do cảm nhận các bác. Em nằm ôm chặt mình khi vừa tắm xong và nhiệt độ phòng hơi lạnh do có máy lạnh, rất tình cảm và dễ thương.

Tổng kết đánh giá 9/10. Chắc chắn thời gian tới em sẽ lên 10/10 sau 1 thời gian làm tại Dubai với sự hướng dẫn, chia sẻ của các cao nhân.
TIP bằng giá vé khi chưa có code.

Nếu có dịp quay lại sẽ gặp lại em.

P/S: Khi đi lên phòng có 1 em mở thang máy tầng dưới vừa làm xong ra, mặt xinh và phong cách rất chơi, hỏi anh em locker thì nói là số 22. Có dịp sẽ trải nghiệm.

Một lần nữa cám ơn @MC Event và sẽ ủng hộ Dubai Q1 dài dài.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Số mới mà quá êm vậy là nhất r, chúc mừng bác. Bài viết rất đầy đủ thông tin.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bác có nhầm k ? Chứ thấy đâu có 08, có 06 mà