Điệp Vụ Cần Thơ Nhận nhiệm vụ cùng bé 66 dưa hấu mai an tiêm

Lượt xem: 1,511

Chicharitost

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/16
Chủ đề
1
15
2
30
0 ₿
Tình hình là bận việc thời gian qua nên mình ẩn thân luyện công hết 1 thời gian . Nay quyết định quay lại cuộc chơi nên inbox ngay cho @Lục A Ka xin 1 cái code điệp viên để đi thị sát cơ sở dubai cần thơ .
Đúng 19h inbox cho anh quản lý để đặt phòng .
Lấy con ngựa sắt phi ngay đến cơ sở nằm trên đường trần phú . Vừa bước vào gặp ngay a lễ tân dể mến gửi đến mình lời chào . Đưa cái đt cùi bắp ra để check code ( code mình là vé thái nên quyết định úp luôn onsen cho máu) . Chọn bé 66 vì e nó hợp gu với mình
Ngồi chờ nv chuẩn bị phòng rồi đc anh nv đưa lên tận phòng hướng dẩn mình cách sử dụng vật dụng trong phòng rất tận tâm .
Mình bắt đầu thay sim y để vào xong hơi. Đc tầm 2p thì nghe tiếng gỏ cửa bước vào phòng xong cùng mình . Ultroi cặp dưa hấu tảng thằn hồn. Vào xong đc tầm 5p nóng quá 2 ae chịu ko nổi nên bước ra ngoài. E lấy khăn lau khô cho mình rồi đưa mình đi tắm . Vào bồn đc e chăm sóc rất tỉ mỉ từ thằng lớn tới thằng nhỏ . Cặp dưa cứ đung đưa trước mặt là chịu ko nổi liền đớp ngay kẻo lỡ . Quằn nhau trong bồn cái cảm giắc nó đã gì đâu. Đc 1 hồi lạnh quá nên kiêu e ra dường
Phần massage khoẻ : e làm rất bài bản đủ lực - có đá nóng - có ủ chân cảm thấy khoẻ vô cùng
Đến phần mệt : e bắt đầu dùng dầu massage đi thái cho mình. Cặp dưa đó thì chuẩn bài cho massage thái rồi
Nuru : e ấy thoa dầu cho thằng nhỏ rồi chà chà - nó trơn trơn mém lọt vào luôn ae .
Cái lưỡi thần thánh của e bắt đầu thi chuyển từ cổ xuống đến chân rồi dừng lại ngay thằng nhỏ đang chào e nó. Ôi chu choa e ấy ngậm nguyên thằng nhỏ mất tiêu luôn . Mình bắt đầu thi chuyển võ công bóp vú long chảo thủ . Tay thì móc tay thoa bop. Rồi kéo e quay lại 69 . Cầm cự đc tầm 10p thì mình cũng xin chào thua .e ấy ngậm đến giọt cuối cùng. Xong 2 ae nằm tâm sự tầm 15p thì đi tắm lại .
Nhận xét của riêng mình
V1:10₫ ( dưa hấu mai an tiêm )
V2 : ko lipit
V3 : to tròn
V4 : cắt tỉa gọn gàn
Thiệt hại : tick code thái úp 300 = onsen + tip = tick

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương and L.O.X

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Chicharitost

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Bác đăng ký điệp vụ chỗ @Lục A Ka

• Like
Điểm cảm xúc: Manchester_utd

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
hình như dubai cần thơ mấy bé thích 6x nhiêu ta.