Q.1 - Nhanh 1 nhịp mà vẫn trễ với em 07 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Nhanh 1 nhịp mà vẫn trễ với em 07

Lượt xem: 1,039

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
18
108
89
27
legoland.com.vn
0 ₿
Cũng là một khách hay đi dubai q1 mà hóng là chính do hay đi 1 vài bé rồi lập lại suốt nên lười rp đến anh em congdong. Nay hứng lên làm bài kiếm ít tín dụng để xin điệp vụ ....let's go
Lý do gặp bé 07 là bé mới quay lại sau một thời gian nâng ngực......à nhầm nâng mũi .... chắc một thời gian em cũng khó thở lắm nên vào để thở phụ em . Gọi hốt lai đặt bé 000007 vào giờ thiên xong xuôi , thu sếp cv sắp xếp ra ngoài đi thị trường tý , xui sao con bé thư ký biết đi massage phải nhét hết ly phúc long em mới chịu, để đi sắp tới anh nhét cái khác cho biết keke.
Đến nơi như mở hàng nhỉ hem thấy khách, ai ngờ vào phòng thư giản thì nguyên nhóm đang ngồi , thôi ra ngoài ngồi vậy. báo số lên phòng trước mấy người kia do có đặt thủ tục nhanh gọn. Lên phòng thay ngay bộ đồ ra, chui vào xông hơi, cái mùi xã nó đã , ngồi một hồi thì bóng dáng em bước vào, nhìn cái dáng thôi là đã thấy nhớ em rồi, vẽ nguyên trái tim to bự lên kính hihihi bé nhận ra liền . thế là bé lại mở cửa lôi tui ra không cho xông nữa, (đùa thôi tui đi ra thấy bé luôn ), hai đứa như cả mấy năm không gặp , bé lau vội người rồi ôm nhau, trùi cái cảm giác cũ vẫn còn, bé lick ty nhè nhẹ mà tui cửng lên luôn. Nhớ ghê luôn, bồng bé lên bé cuốn luôn ngươi mà muốn bé bé suốt thôi, vừa nhẹ nhàng vừa đã đã.
Khởi động bằng bồn tắm, cả hai đứa trở về tuổi thơ nghịch nước xong nghịch nhau, hôn bé trùi giờ vẫn còn thèm hehe. Ngọt ngào làm sao , từ từ tui lòn tay khám phá cô bé bé, ui nó ẩm ẩm, lúc đó tui nhìn bé, bé ngại mà nhìn cưng ghê luôn hehe. thôi tập trung nào, bé đè tui ra thành bồn rồi từ từ dùng đôi môi ngọt ngào ấy hun từng chút từng chút , bắt đầu bé tấng công luôn thằng em , hết hồn à rớt luôn con trym rồi, mất tiêu , nhìn bé bj mà tui không kiểm được out luôn trong bồn phát , sao yếu thế , lại chọc quê rồi nha tý chết với anh. Bé hay trêu tui , một phần là khá thân nên dễ thoải mái hơn.
Lên mần thịt , cũng đá nóng túi nóng , bé đấm xoa , nhỏ nhỏ nhưng đấm không thua ai đâu , cũng may giường to không là giỡn tý lọt luôn rồi.
Chinh chiến hiệp 2. bé bảo tui nằm im, lúc này ngoan như cún, nằm im không dám nhúc nhít, chỉ dám thở thơi heehheehe, bắt đầu sở trường đi lưỡi của bé, trùi nó bén làm sào, lướt đén đâu người nổi da gà đến đó, tê chết , bắt đầu em vuốt ve, trườn cạ các kiểu từ sau tui kg chịu nổi, nằm ngữa ra, phơi thây luôn , em đi từ từ, mân mê, lên đến cổ tai tui giử lại hôn em hồi rồi tiếp tục em trường xuống và để tui vào thiên đường 69 cùng em, lâu rồi mới được trở lại cảm giác xưa, phải nói lên mây , vừa húp vừa kêm để lâu lâu , mà bé cũng biết hành lắm, làm từ từ rồi nhanh xong chậm, cuối cùng là để tui thăng luôn, out mà không biết sao nhiều thế nữa.
Sau mọi thứ vừa xong đúng lúc mật báo sếp kiếm, đúng là không tốn công ly PL mà. Phi về ngay và luôn, kịp hôn vội bé rồi phi về.
Tip bé 1tr5 vé onsen 2 cho buổi trở lại đầy ân ái.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
chúc mừng huynh được trãi nghiệm tuyệt vời bên bé ạ :2onion35: :2onion35: chúc Huynh luôn thành công ...

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
38
0 ₿
đúng rồi, còn trẻ mà nên sẽ có độ săn kích thích nữa.