Q.10 Nhanh hơn chớp - 08 PA

Lượt xem: 2,269

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
188
0 ₿
Chào quý bạn và các vị,
Chuyện là hôm qua có việc chạy sang Gò té, định ghé sang đó làm phát thì xui rủi thế nào mà lụm được suất nhanh như chớp của PA nên đành quay xe bắn về Quận 10 để thử lửa
Theo đúng quy trình thì trước khi đến tui có gọi trước cho cơ sở để book thì được hẹn lại vào lúc 19h30 do bé chỉ định đang bận, thế là đúng 19h00 xuất phát để đúng giờ gặp em nó.
Nhận xét đầu tiên thì chắc chắn là cái ấn tượng về cơ sở vật chất, ở 1 khu vực sầm uất, ăn chơi có tiếng ở SG như khu SVH thì cơ sở vật chất là chấp nhận được, nhưng nếu so với các cơ sở khác thì hơi ọp ẹp. Khi lên phòng thì đi thang bộ (nhưng cũng không sao) nhưng bên trong phòng có các ấn tượng thế này
1. Ở cửa có 1 tấm kính ở vị trí cao cao, mặc dù chả ai nhìn vào nhưng cảm giác của 1 đứa hay mắc cỡ như em thì .... ngại
2. Chỉ có phòng xông ướt, không có xông khô
3. Phòng xông hơi là các tấm gỗ ghép thành chứ không phải phòng kình cường lực như 1 số nơi
Còn lại tất cả đều ok, do đặc thù khu vực nên diện tích phòng hơi nhỏ thành ra việc bố trí thiết kế cũng không đẹp lắm. Nhưng mà túm cái váy lại là cơ sở vật chất chỉ là cái ấn tượng ban đầu còn dịch vụ thế nào mới là điểm quyết định.
Tui thì vừa bước lên phòng, còn chưa kịp chờ cái phòng xông hơi nó nóng lên nữa là bé 08 đã bước vào, ấn tượng đầu tiên khi mở cửa là trời ơi em nó cao (1 phần cũng do giày cao gót :) ), nhưng mà cao thế nào cũng phải nén lại để mà vào xông hơi để có cái rp cho thực tế nên đành bảo em nó chờ tí để tui vào xông hơi.
Sau khi xông hơi xong thì đi tắm, phải chi em nó làm từ từ, từ khỏe đến mệt thì còn có cái rp cho gay cấn, chứ vừa vào bồn tắm có tí mà em đã đề nghị cho em xử thằng nhỏ của anh 1 tí thì thành ra tui mệt với em nó từ đầu luôn. Code onsen 1 thì chỉ có nhất dương chỉ thôi mà sao tiết mục trong bồn tắm nó hoành tráng, em nó dùng món lưỡi đi khắp bề mặt cơ thể tui mà làm tui muốn phạm tội trong bồn tắm luôn, em nó quần tui sao mà muốn bắn pháo bông trong bồn thì mới tha cho ngồi dậy để lên giường mà nghỉ ngơi
Về bài khỏe thì em làm ok, nói chung là da trâu nên đấm thế nào tui cũng thấy thích, đấm tới đâu thấy khỏe tới đó, chắc là do em muốn cho khỏe để tí nữa có sức mà mệt.
Đến bài mệt thì trời ơi, cái đường lưỡi đi tới đâu mà thấm tới đó, nhất là các bác cứ tưởng tượng cái món mà lưỡi nhọn nó lướt lướt khắp cơ thể, rồi cặp cam mềm mại nó chạy lên xuống khắp nơi, tới mức mà thằng bạn của tui ở dưới nó ngóc dậy phải lăn qua lăn lại tí đế cho bạn nhỏ của tui nó thở. Tới lúc mà lật lên được rồi thì cảm giác phê pha nó cứ lâng lâng, từ cái body thuộc dạng cực phẩm cho tới cái màn bj hành hạ cho thằng bạn tui không thể nào thở được, em nó hành hạ tới mức mà sau hơn 5p thằng bạn tui phải phun ra 1 bãi và đầu hàng làm cho tui phê pha cực đỉnh. Đúng là cuộc đời thằng đàn ông nhiều khi chết chỉ vì 1 cái rùng mình ^_^
Đánh giá chung về buổi tối hôm ấy
- Cơ sở vật chất: 8/10
- Em 08: Nói cực phẩm thì cũng chưa phải nhưng mà cho 9 điểm là xứng đáng
- V1: Hệ cam, hàng thật, mềm mại
- V2: Ngon, ít lipit
- V3: Cực phẩm, cái đường cong từ v2 xuống v3 thì không cong hơn cả bản đồ VN
- V4: tỉa tót đẹp, thơm ngon đến giọt cuối cùng
Chân thành cảm ơn các bác đã đọc bài lan man, lạc đề của tui

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
188
0 ₿
Srry là quên phần chi phí
Tick free, tip 1 củ khoai + 30k cho bạn locker và bác giữ xe

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿
9 Nút là đỉnh rồi chúc mừn pác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks bài report khá chi tiết Pé [08] của Bro nha @boy2020 B11B11

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,720
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở cám ơn anh đã dành thời gian chia sẽ về trải nghiệm và bé ktv , cơ sở rất lấy làm vinh hạnh khi anh đã có những giây phút vui vẻ tại cơ sở ạ !