Q.10 [Nhanh như chớp 29/4] Nhanh như thần gió ghé ML vắt sữa 12

Lượt xem: 1,656

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
Off từ 29/4 nên rảnh rang đi dạo phố phường cà phê, cà pháo lang thang Q10. Đang lướt lướt nên ghé PA hay ML thì thấy có trò Nhanh như chớp nên bắt số và trúng code. ML đang km đồng giá 299k nên có thể nói như km 0 đ thôi. Vừa nhận ib của mod @Lion( . )( . )King là phi ngay qua ML.

Bước vào khung cảnh quen thuộc, csvc cũng chả mấy thay đổi như trước đây. Lên xông hơi chờ em 12, phòng xông hơi dư nóng chỉ thiếu không có muì chanh xả quen thuộc (mình nghĩ ML nên bổ sung thêm). Xông hơi được tầm 10 phút thì một bóng dán nhỏ nhỏ đi lướt ngang cuối chào làm xao xuyến gơi nơi. Bé khá nhiệt tình hỏi han thế này thế nọ thế lọ thế chai là thấy mến rồi.

Vào bồn tắm táp cho sạch sẽ vừa ôm bé cho thư thái, bé khá miệt mài mút mút trong bồn âm ấm. Mình thì rên rên ư ư sung sướng, cố cầm cự tí teo là tun hết vào face của bé. Hix

Hiệp 2 lên giường bé massage khá ok và nhiệt thành, nhất là sử dụng băng - hỏa đảo làm tê tái cả thân mình. Lật nghiên, lật dọc rồi lật ngửa đủ chiêu trò. Suýt out trong tư thế bồng đạo kẹt xúc xích. Hix. May mà trụ được đến phút thứ 89, bé lại bj miệt mài khiến mình mê mẫn muốn ngất luôn. Thằng em hự hự chịu không nổi thế là lại .... éo éo.

Đánh giá:
Face: nét dâm dâm ngầm
Vòng 1: 7đ
Vòng 2: 8đ
Vòng 3 :8đ
Vòng 4: không khám phá

Tic: Nhanh như chớp
Tip: như vé bth +, tip cho locker kim giữ xe.

Lúc về có lướt qua bé 07 thấy cũng sương sương, chắc lần sau sẽ hỗn chiến với bé bảy :)

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã đến cơ sở trải nghiệm và muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ huynh ơi bên muội kết thúc chương trình khuyến mãi đồng giá rồi ạ ,bên muội đang lên chuong trinh tháng 5 huynh ghé xem nha

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym bua e cũng có ghé check thử bé này đúng là bé nhiệt tình thiệt