Bình Tân Nhanh như chớp 39-20=????

Lượt xem: 1,269

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Trứớc tiên xin thay mặt đảng và nhà nước, cảm ơn Diễn đàng và mod @Lion( . )( . )King đã tài trợ code... Thứ 7 sấm chớp sao mà 2 even chẳng ai giành, tại hạ tính đi luôn 2 bên luôn cho máu, mà nghĩ lại đừờng xá xa xôi quá nên thôi, vs nhìn hình thấy Em 39 xinh quá, nên quyết định đi Bình tân... 17 h có công việc ở Bình Dương nên phải đi giải quyết đến 19 h30 mới bắt đầu chạy về Bình Tân, gọi cho cơ sở để sắp xếp thì 20h Em ấy bận khách thôi thì đành dịp chọn radom cho anh em luôn cũng hay.
20h đến nơi vẫn cách tiếp đón hài lòng khách đến, vừa lòng khách đi nên thôi bỏ qua khúc này, khúc chọn iPad thấy Em ở giữa có mái tóc ấn tựợng quá nên chọn Em luôn.
Vào phòng xông khoảng 15 phút thì Em vào, không biết sao chứ cha sanh mẹ đẻ ai cũng chê mà Em khen hoài làm ngại chết, Ngồi nghe Em kể chuyện trên trời dứới đất, rồi vào tắm, ngồi ngăm nghe Em nc tiếp, đc cái Em này nc rất vui, mình nghe cũg vui lây,tắm xong lên giường nằm ôm nhau nc tiếp...
Đừng bác nào hỏi Em về chyện bé làm khỏe vs trừờn thái hay gì gì đó nha, tại Em nghe bé nc cuốn quá nên Em quyết định không làm gì hết, chỉ nằm nghe nc, lâu lâu bé cho ăn cháo lưỡi, cứ như người yêu, riết tửởng yêu thật, haha.
Về phần thư giãn thì phải công nhận Em làm rất có tâm và tầm, rất chiều và rất đáng yêu, đang ăn lữỡi phê mà ra Bé vẫn tranh thủ quay lại để cho vào miệng, thật cảm giác phải nói rất yomost.
Cảm ơn các bác đã đọc bài Em hết rồi ạ, mà mấy bác cũng đừng hỏi Em là Em ấy số nhiu nha, đến giờ Em vẫn không biết luôn đó, Bé có cho zalo thì biết tên Thy thôi,
Code đc tài trợ..
Típ trên dứới tròn 1 triệu.
Mà nhìn mấy anh ở đó đẹp trai cao to thật, nhìn mê quá....