Q.10 Nhanh như chớp cùng 22 Minh Long

Lượt xem: 1,829

boy2020

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/20
Chủ đề
41
499
171
0 ₿
Chào các bác, số là tui mấy hôm nay long thể bất an, mới bắn cái mụt ruồi ngay mắt còn đau nhưng thấy Minh Long dạo này hot quá nên ham hố kiếm cái code NNC để test thử có như lời đồn
Theo hẹn thì 8h tui tới nhưng để cho đúng thủ tục thì 7h30 cũng gọi đt đến báo trước, cái điện thoại thì cà giựt (không biết do bên nào) nên gọi tới gọi lui mấy bận mới dc mà bên cơ sở toàn gọi lại, báo 8h tới thì cs báo là ok, để chừa bé lại mà ko cho đi khách, tui chấm 11/10 điểm cho cách phục vụ của cơ sở luôn.
Về cơ sở vật chất thì do cơ thể ko khỏe lắm nên không có xông hơi nên có nhiều thời gian để mô tả về phòng ốc. Phòng xông hơi thì chỉ có 1 phòng xông ướt mà không có xông khô, cái bồn vệ sinh nằm giữa phòng, giường to rộng (đủ chỗ 2 đứa nằm mà thay đổi đủ tư thế), bồn tắm rộng nhưng nước nóng thì hơi kém, trang trí cũng ở mức trung bình nên đánh gia chung về csvc tui đánh giá mức 8/10 điểm
Sau 5p chờ đợi thì bé 22 xuất hiện, dạo này số tui ăn ở tốt hay sao mà gặp toàn mấy bé chân dài miên man, tui 1m7 mà không dám đứng dậy so với bé luôn, chắc cũng tầm đó chứ ko ít, face thì có sửa, mũi cao chót vót <3. Bé tắm kỹ lưỡng, nhưng do vài yêu cầu cá nhân nên chỉ tập trung vào những chỗ tập trung, mà cảm giác bé mơn trớn trong bồn thì cực kỳ thì thú, bé chu đáo hỏi anh có muốn tg trong bồn tắm không thì sau 1 hồi phân vân tui quyết định chỉ 1 shot chất lượng trên giường với bé thôi nên chui ra (thật ra là do lạnh quá nên tui chịu muốn không nối nữa rồi, lần sau không ham hố nữa mà đợi nước ấm rồi mới chui vào tắm).
Lên giường thì bé hỏi anh muốn tg trước không, tui đang phê ở bồn tắm nên ok luôn, bé hj, bj nhiệt tình, thích tư thế nào đổi cho tư thế đó miễn ko *** là dc, màn 69 thì bé mới thể hiện bản chất dâm dâm cô nương của mình, "anh lick vào đây nè..." hay ngón tay sâu vào.... lần đầu tiên tui được gợi ý vậy luôn, trước giờ toàn là mấy bé sợ đau nên tui làm tới luôn, phê tới nóc, đã vậy lâu lâu bé còn hỏi "phê không anh", hay "đã không anh" làm tui chỉ biết "ơ phê phê phê với chữ ê kéo dài" và phọt 1 phát đi xa 5 mét sau 15 phút giằng co căng thẳng
Về bài khỏe thì bé làm có lực, còn có bonus cho massage đầu (làm mệt trước thì tui chả chú ý gì tới màn khỏe sau đó nên không nhớ gì để rp lại luôn) =)
Đánh giá chung
Cơ sở: 8 điểm (đi cầu thang mệt quá)
Bé 22:
V1: To, săn chắc (tui thích mềm mại hơn) 8/10
V2: Ngon, không lipit 9/10
V3: Chắc sẽ có nhiều con 9/10
V4: Tuyệt vời ông mặt trời 10/10
Service: 11/10
Điểm trừ: Tui không check vé onsen là bao lâu nhưng 60p mà hết giờ thi hơi hụt hẫng tí
Thiệt hại: Tick free, Tip 1 củ khoai
Sẽ quay lại trong 1 ngày không xa

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
hihi huynh đánh giá điểm số bé hơi bị cao nha .muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở chơi và có một bài rp về bé ạ