Q.1 Nhanh như chóp cùng 38

Lượt xem: 1,464

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alao

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/4/18
Chủ đề
4
171
2
30
0 ₿
Nhần được code trong ngày. Kết thúc h làm phi thăng tới cơ sơ. Csvc thì 10/10, phòng đẹp, khang trang, có đầy phòng xông hơi và xông khô luôn, các bạn tiếp tân rất nhiệt tình, có điều thang máy có vẻ kêu hơi Ghê. Ktv 38 thì qua ưng là ok , người nhỏ nhỏ xinh xinh, rất dê thương. Mình và bé bắt đầu đi tắm, bé tra xa bông khắp mọi ngốc ngách cơ thê, tui mình quấn lấy nhau như 2 chu lươn, bé chăm sóc mọi ngóc ngách trên cơ thê mình, mình cũng tranh thủ khám phá lai 2 chiêc bánh bao, từng cái khe ngon suối Pokémon yes chica. Sau khi mò tôm bắt ốc mình lai lên giường, bé làm thái và nuru rất kỹ và tình cảm, bé dùng lưỡi, 2 chiếc bánh trường khắp cơ thể mình,kết hơp với âm thanh sóng động, mình chỉ còn biết nằm im và cảm nhận sự sung sương thôi. Cuối bài là màn 69 huyền thoại, cảm xúc tuôn trào. Sau khi xong việc cả 2 ôm nhau ngủ một giấc rôi tắm rưa lai và về. Đánh giá kết bài:
Face: xinh 9/10
V1: banh bao vừa tay 9/10
V2: eo thon
V3: vừa phải
V4: sach sẽ nước nôi đầy đủ.
KT: làm kỹ, điêu luyện, tình cảm

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Nằm vùng từ 2018 mà bắn ra được chút éc vậy B13B13B13B13B13

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mình may mắn trúng code đc trãi nghiệm cùng bé 38. Lần đầu tiên trãi nghiệm cs này mình thấy về csvc thì 10/10, phòng đẹp, khang trang, có đầy phòng xông hơi và xông khô luôn, các bạn tiếp tân rất nhiệt tình. Còn bé 38 thì rất tuyệt vời, người nhỏ nhắn nhưng xinh xắn, rất dễ thương và nhiệt tình, sau khi xông hơi và xông khô xong, thì mình và bé bắt đầu đi tắm, bé tắm xà bông cho mình rất kỹ, ko những dùng tay, bé còn dùng lưỡi và đi khắp cơ thể mình nữa,, hết dùng lưỡi r đến dùng 2 quả cam (v1) chà khắp cơ thể mình, sướng ơi là sướng. Mình thì cũng tranh thủ khám phá hết người bé, đúng là rất tuyệt vời. Sau khi hết bài dưới nước thì bắt đầu lên giường làm bài mới, bé làm thái và nuru rất kỹ và tình cảm, bé dùng lưỡi, dùng 2 quả cam, và dùng cả cô bé trường khắp cơ thể mình, phải nói là rất tuyệt vời, mình chỉ còn biết nằm im và cảm nhận mà thôi, bé trường đến đâu là phê đến đó. Cuối bài là màn 69 huyền thoại, cảm xúc thăng hoa và thằng e mình cũng tuôn trào luôn. Sau khi xong việc cả 2 mệt quá nên nằm ôm ấp nhau nghĩ mệt xíu cho khoẻ rồi tắm lại cho sạch. Đánh giá kết bài:
Face: xinh 8/10
V1: cam sành mộng nước 9/10
V2: eo thon
V3: vừa phải
V4: sạch sẽ, gọn gàng, thơm tho.
KT: làm kỹ, điêu luyện, tình cảm.
C

Nguồn copy.......!

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,594
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chắc mi có ngày bị chùm bao bố qua

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Đạo nhái có chỉnh sửa nhể =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Đã chịu khó kiếm bài copy rồi sửa đủ chỗ sao k tự viết cho khỏe.... đạo ngay cái bài mới có ng viết mấy ngày trước thì cứ phải gọi là.... xin vĩnh biệt cụ khỏi nhanh như chớp B65
Ban code thanh niên @Alao suốt đời , thân ái !

Lion( . )( . )King

Tham Mưu
*** Vua Sư Tử ***
Moderator
12/12/21
Chủ đề
78
366
380
tphcm
0 ₿
Ioria
qua xác nhận của cơ sở thấy anh @Alao có đến trải nghiệm sử dụng dịch vụ. Nhưng chia sẽ bài viết của mình thì KHÔNG CÓ, nhưng lại COPY bài viết của MEMBER khác, để mang tính công bằng cho EVENT, Anh @Alao sẽ được thêm vào danh sách BLACK LIST và Sẽ Không Được nhận CODE các EVENT khác trong vòng 1 THÁNG VÌ LÝ DO VI PHẠM NỘI QUY DIỄN ĐÀN ( TÁI PHẠM SẼ KHÓA VĨNH VIỄN)
Mình sẽ KHÓA TOPIC này

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Lươn Chúa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.