Q.1 - Nhanh như chớp cùng bé 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Nhanh như chớp cùng bé 09

Lượt xem: 1,672

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
chào các bác lại là e đây, sau bao ngày trống chọi vật vã với e vy ( cô vy ) thì hôm nay cũng hồi phục lại sức khoẻ và may mắn hơn là săn dc vé nhanh như chớp ở db tân định, thế là nhắn tin trc cho cơ sở hẹn 3 giờ qua, hẹn giờ xong xuôi thì 15p sau cơ sở nt lại nói e ấy phải lên tour 4h mới xong (vì event chỉ định số) nhưng mình k sắp xếp dc thời gian đó, đang buồn tưởng đâu bế tắc phải huỷ kèo, thì dc mod @MC Event nhắn cho 1 code khác k cần chỉ định thế là cuộc đời lại nở hoa xách ngay con ngựa sắt phi thẳng tới cơ sở như giờ hẹn ban đâu. Tới cơ sở thì bé lễ tân tiếp đón trà nước nồng hậu, đưa code ra làm thủ tục thì bé nói giờ chỉ còn 2 bé 09 và 99 đang rảnh, thấy bé 09 dc nhìu bác khen quá nên e cũng thuận ý nhắm mắt đưa chym cho e ấy thôi, mà phải nói thật đi nhìu nơi rồi mà vẫn thấy csvc của db tân định vẫn là tốt nhất, từ phòng xông cho đến cái bồn to đùng, với cái giường chà bá lửa là thấy khoái rồi, về phần bé 09 thì cũng dc nhìu bác khen rồi, phần mát xa khoẻ e kêu bé khỏi làm nên k có đánh giá (vì hôm qua e vừa đi mát xa thuần tuý nên hôm nay k có nhu cầu) về phần mát xa mệt thì bé chăm sóc mình như ng iu nhẹ nhàng tình cảm mà phải công nhận là bé dâm thật sự, bé làm tình rất đỉnh, đường lưỡi bé đi mọi góc ngách tren cơ thể mình, bé mà chịu cho cháo lưỡi và CIA nữa thì đỉnh của chóp lun ấy. Đánh giá sơ về body e ấy cho các bác bít
Face xinh, thuộc dạng có da có thịt, đặc biệt nhin mặt là bit dâm lun đó
V1: cam mỹ còn săn chắc
V2: có ít lipit ôm âp bao sướng lun
V3: săn chắc chà nuru là hết bài
V4: khít nước nôi bao la
Tick=code event
Tip = theo mặt bằng chung
Nói chung nay dc trải nghiệm bên cơ sở db tân định nói chung và bé 09 nói riêng mình hoàn toàn hài lòng, mấy bác có nhu cầu tâm sự, làm tình nhẹ nhàng tình cảm thì e ấy là 1 sự lựa chọn tốt, còn mấy bác thix mình dây loli thì e ấy k phải gu rồi ạ.
Cám ơn ad đã tạo sân chơi event để ae dc trải nghiệm và cũng dc tiết kiệm kha khá, chúc cho diễn đàn lun phát triển manh mẽ hơn, để mang lại sân chơi tốt cho ae, chúc các bác đồng dâm lun dc nhìu skhoe để vững bước trên con đường checker. Chào thân ái và quyết thắng

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
cám ơn a @heo sữa đã đến trải nghiệm và nhận được phản hồi tốt từ a.
Hi vọng được phục vụ a ở những lần sau nữa nhé B11

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
cháo lưỡi là 1 môn nghệ thuật, và bác muốn tận hưởng bác phải là 1 nghệ sĩ nhé B32