Q.1 nhanh như chớp cùng số 22

Lượt xem: 1,306

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
cũng đã lâu ko ghé cs, nên nay tranh thủ rảnh rảnh ngồi canh event thì may mắn trúng đc 1 code kkk
ae nhớ gọi đt book trước khi tới nhé chứ ko sợ đợi lâu đó nhất là cuối tuần
nhân viên giữ xe và lễ tân đều nhiệt tình khi mình tới, do có gọi trước nên đợi tầm 5p chuẩn bị phòng là lên thôi
phòng ốc vẫn thế, đầy đủ xông ướt và khô, bồn tắm to phù hợp cho onsen :D
xông hơi xong thì cũng vừa lúc bé bước vào, đánh giá ban đầu là bé lễ phép, người nhỏ con nhưng ngực ko hề nhỏ, đây cũng là điểm mạnh của bé nha :D
bé tắm kĩ sạch sẽ, cũng vờn vờn thằng em của mình kiểu chào sân kkk
ms khỏe bé làm đầy đủ, lực vừa phải ok, ae muốn mạnh nhẹ hay như thế nào thì cứ thoải mái nói bé làm nhé, do bé cũng có kn dưới cần thơ rồi nên phần này đánh giá cũng ok
ms mệt thì bé đi thái trườn nuru v4 phê lắm nha, thêm v1 to real nữa, chỉ có điều đường lưỡi thì chưa nhiều lắm. lick ti phê lắm, Bj 8 hj 2, tùy mấy bác yêu cầu nhé, bé có đá trứng cút nhưng ko có wc nha. Mình cũng tranh thủ khám phá v1 to real của bé, và out trong sung sướng nha ae, có điều cảm thấy bé rên hơi ko thật lắm =))
xong xuôi bé tắm lại cho mình sau khi đã để mình nằm nghỉ tí, bé cũng nhiệt tình mời trà gừng, mì bò....
nói chung là thái độ bé khá nhiệt tình vui vẻ nha ae, nhưng có hơi ngại ngùng khi mình khám phá v4 và tiếng rên thì chưa thật lắm =)))
đánh giá:
csvc: tốt, đầy đủ, sạch sẽ
lễ tân và giữ xe: nhiệt tình vui vẻ ko có j chê
ktv: v1 to real là điểm mạnh, v2 mi nhon gái teen, v3 chưa phải điểm mạnh, thái độ tốt, service ổn, face xinh trẻ dễ thương nhé
tic: free do mod và cơ sở tài trợ, xin chân thành cám ơn !
tip: = vé onsen, thêm tip cho locker và giữ xe
sẽ quay lại thăm bé lần nữa vì gu mình thích v1 real và to =)))

• Like
Điểm cảm xúc: xavi8899, haiau_sea and chocobo88