Q.1 [Nhanh như chớp] cùng số HOT cở sở

Lượt xem: 1,169

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
27
123
67
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em diễn đàn, trưa nay trời nắng đẹp lại nhận được code Nhanh Như Chớp của diễn dàn nên mình ghé Dubai Tân Định để trải nghiệm dịch vụ ở đây, đây cũng là lần đầu tiên mình ghé chi nhánh này do hình ảnh ktv chưa thu hút mình lắm. Kiểu mình người chơi hệ xinh xắn, tình cảm và v1 nên hơi kén chọn cơ sở nhưng chơi cơ sở nào hợp gu là mình sẽ ghé thường xuyên, anh em thông cảm hihi.

Để không phải chờ lâu thì thường trước khi đến cơ sở mình sẽ gọi xác nhận trước để cơ sở chuẩn bị trước. Tới nơi gặp bạn lễ tân và looker khá thân thiện, hỏi mình uống nước gì và muốn chọn bé nào, vừa nói vừa tươi cười chào đón là mình khoái rồi nhưng 1 điểm trừ là không tư vấn các loại vé + dịch vụ, có thể do thấy mình đến từ diễn đàn nên nghĩ chắc mình đã rành rồi. Sau 5p tư vấn và chọn ktv qua Ipad thì mình được một chút ưu ái nên chọn được bé 79 và được dẫn thẳng lên phòng, 8/10 điểm cho cơ sở ạ.

Về phòng ốc của hệ thống Dubai thì anh em cũng biết rồi, hệ thống thuộc TOP đầu ở SG này nên không có gì phải chê, bạn Looker còn tinh ý mở sẵn nước để khi ktv lên không phải chờ mở nước. Mình lên phòng thay đồ, xông hơi tầm 10p thì bé lên, ấn tượng đầu tiên mình gặp bé là thân thiện và body đẹp v1 to tròn hệ bưởi. nhìn là muốn lên dĩa liền.

Sau đó mình ngồi giao lưu với bé một chút, rồi được bé dẫn vô bồn tắm. Quá trình tắm thì cũng bình thường cho tới khi bé dùng skill lưỡi và 2 trái bưởi lau hết người thì phê thôi rồi, bé nói “để lát nữa lên giường mần thằng em của mình sau” nghe mà sướng dùm cho thằng em. Sau khi 2 đứa tắm sạch sẽ xong thì bước ra bồn bé lau khô cho mình trước rồi nói mình lên giường nằm chờ bé chuẩn bị massage khoẻ.

Bé xoa bóp phần tay, chân, lưng, đầu dùng lực vừa phải. Vừa làm vừa tám cũng khá thú vị, thì mình biết được bé cũng thuộc top của cơ sở và có kinh nghiệm nên ông nào trãi nghiệm bé cũng đều hài lòng. Rồi thì cũng tới lúc thằng em mình làm việc, bé dạo đầu với màn 69 làm mình có cảm giác y chang như đang làm tình rồi sau đó bé bắt đầu màn thái tận dụng cặp bưởi to tròn của em mang lại cảm giác phê pha, rồi đi lưỡi từ từ khắp người, màn dạo này kết thúc thì thằng em của mình cũng chào cờ thẳng đứng để đến với màn BJ của bé. Bé BJ tầm 90% và cái kết out ra trong thoả mãn nhưng tiếc là không có CIA.

Kết lại, bé 79 thân thiện, cởi mở, face 7/10 bù lại body (v1 to tròn) và kỹ năng 9/10 nên mình chấm 8/10. Đáng để các ông trải nghiệm thử.

Thiệt hại, Tic code, Tip 900k.

Cảm ơn anh em đã đọc bài review của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency and Chị 3 Báo

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
người chơi hệ này thường chạy mẹc hoặc audi, tay đeo rolex, tiền chỉ có tờ 500k hoặc 100$ chứ k có tiền lẻ trong bóp

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
27
123
67
1 ₿
Mình thì kiếm sống đủ ăn, khoẻ mạnh là ok bác. Lâu lâu đua đòi với ae đi chơi cho có chút mới mẻ kkkk

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
lò dò cũng may mắn gặp được bé hợp gu ấy bác.

mèo ú nu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
32
5
0 ₿
Nay đi kiếm ẻm mà không gặp, bro có thể note giờ làm đc không?