Q.1 [Nhanh như chớp] Lần đầu tại Dubai Tân Định cùng bé 79

Lượt xem: 906

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Đầu tiên, em cám ơn bác @Lion( . )( . )King đã tạo ra sân chơi cho anh em có cơ hội trải nghiệm các bé tại cơ sở.

Nhanh tay nhanh chân cầm mã code bác Lion đã inbox đến Dubai Tân Định sau giờ làm. Trước khi tới mình cũng đã xem qua 1 số bài đánh giá cho bé 79 nên cũng yên tâm phần nào không lo sụp hầm. Tới nơi, ngồi giỡn với chị quản lý 1 xíu thì cũng làm thủ tục nhanh gọn để lên phòng. Nằm được 5 phút thì bé vào, trước mắt mình là 1 cô bé cao tầm 1m6, mặt cute và cười cũng xinh không kém. Bé chào mình và ra xem nước đã ấm chưa, sau đó nằm ngay kế mình như người yêu vậy. Thật sự, body của bé quá chuẩn, nét nào ra nét đó, cộng thêm cặp loa độ nữa, chỉ mới xờ bé thôi mà thằng em của mình đã chào cờ.

Bé dẫn mình vào bồn, cho mình dựa vào bồn và tắm táp cho mình rất kĩ. Bé nhìn thằng em mình và nói "để em làm sạch thằng em của anh rồi chút em làm thịt nhé". Nghe xong nó càng ngổng dậy biểu tình. Bé bắt đầu mơn trớn cho mình bằng cách để thằng em của mình vào giữa cặp loa của bé, rồi trườn lên xuống, cùng với dòng nước ấm, lúc đó chỉ biết nằm để tận hưởng. Sướng như vua là có thật mấy bác.

Xong phần khởi động, bé tăng tốc bằng cách cho mình lên bờ, lau chùi sạch sẽ cho mình và triển khai 1 số bài Massage khỏe. Mà mình hứng quá, bé đi được mấy bài, mình nói thôi nằm đây cho anh ôm. Mình từ từ khám phá cặp loa rồi tới vòng 4 đã ướt nhẹp từ thuở nào. Bé cũng có vừa đầu, đè mình ra và "tra tấn" thằng em để nó biểu tình càng cao lên. 2 đứa quyện vào nhau và bé bắt đầu cho mình vào cơn phê với đường lưỡi và kĩ năng BJ của bé. Phải công nhận bé BJ dạng đỉnh mà mình đã đi qua nhiều KTV, nhẹ nhàng và lút cán. Tới khi mình gần ra nhưng nghía đồng hồ thấy còn tới 45 phút, mình nói bé cho anh thêm 1 xíu chơi với em nữa rồi hãy thư giãn tiếp được không. Bé không cáu gắt mà đồng ý ngay, +1 cho sự nhiệt tình của bé. Bé lại nằm kế mình và lấy tay mình để lên cặp loa. Hiểu ý, mình bóp như được mùa, tay kia thì cũng tranh thủ đưa vào vòng 4 của bé vốn đã ướt từ đầu. Còn 10 phút là hết giờ, cũng là lúc cảm xúc 2 đứa dâng trào, mình nằm yên để bé triển khai kĩ năng và out trong sự sung sướng

Đánh giá bé thần tài:

Face: 9/10 (rất xinh và cười cute)
Vòng 1: 9/10 (độ nhưng bóp vẫn rất thích)
Vòng 2: 8/10 (có hình xăm)
Vòng 3: 9/10 (căng, vỗ nghe chát chát)
Vòng 4: 9/10 (nước nôi tràn đầy)

Bé ân cần dẫn mình xuống thì chị quản lý đã ra hỏi thăm. Ngồi nói chuyện với chị và xem hết hiệp 1 trận Anh - Iran rồi vui vẻ ra về.

Sẽ quay lại cơ sở và thăm bé

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Bác dữ thiệt, 45p còn 10p là "chơi" tới 35p luôn hả. Chơi gì dữ vậy chỉ mình chơi với :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Kirimaru

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
808
340
0 ₿
cám ơn quý khách đã dành thời gian viết vài dòng chia sẻ về trải nghiệm của mình ạ , cơ sở rất hân hạnh khi quý khách đã có những giây phút vui vẻ ạ !