Bình Tân [Nhanh Như Chớp] Số 79 có đúng là siêu phẩm?

Lượt xem: 860

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Mấy tháng rồi không đi matxa nên cảm thấy thiếu thiếu. bèn lang thang diễn đàn xem có may mắn hay không ai dè hên thiệt, trúng ngay code NNC ở Dubai Bình Tân với số chỉ định là 79, được giới thiệu trên diễn đàn là siêu phẩm mới, may thiệt.
Sáng may nhưng trưa lại không mai, tự nhiên người hơi mệt chút, định cancel rồi mà lỡ trúng rồi nên đi luôn. Đúng 15h liền bắt con grab phóng ngay đến cơ sở. Đến đợi chừng vài phút thì được anh bạn locker dẫn lên phòng. Anh bạn trẻ dễ thương, bảo là nếu không hài lòng, anh có thể đổi ktv, mình cũng hơi bất ngờ vì cứ nghĩ code NNC được chỉ định, không được đổi...
10 Điểm cho sự dễ thương của cơ sở. Phòng óc rộng rãi, có toilet riêng, xông hơi nóng lạnh có đủ. Mình đặc biệt ấn tượng với phòng xông hơi, lên phòng không cần đợi nóng, vào xông ngay được, phòng đặt biệt nóng, rất thích hợp với các anh em thích xông hôi. Thêm 1 điểm 10 cho món xông hơi!!!
Mình xông 2 hiệp, mồ hôi ra như tắm, đúng sướng! Lúc ra thì em cũng vừa vào. Ấn tượng đầu tiên là em hơi loli, nhỏ nhắn, gương mặt tròn xinh kiểu phúc hậu, khá OK nhưng level siêu phẩm thì có lẽ hơi quá. Ấn tượng thứ 2 là cái tha thu trên vai phải, hình cô gái Nhật Bản rất đẹp, hình xâm thế này thì lên bar là các anh mê tít mắt.
Hôm mình hơi mệt nên chủ yếu trò chuyên hỏi han, em tên Mia, không nhầm đâu, tên nước ngoài nhé các bác, 21 tuổi. Em bảo mới vào làm, mà thật ra thì em đã từng làm matxa, nghĩ thời gian rồi quay lại.
Vào vấn đề chính, mình hơi mệt và kiểu thích trò chuyện nên chủ yếu trò chuyện, tương tác nhẹ nhàng, vào tắm một chút rồi ra vì sợ bị cảm.
Matxa khỏe, chắc cũng như các ktv khác không có bài đặc biệt, chắc cần các bác có yêu cầu cao huấn luyện thêm.
Matxa mệt, cặp ngực real, cam lai bưỡi, hình dáng ban đầu hơi kiểu sừng trâu nên không thể gọi là đẹp. Tuy nhiên, các bác đừng gấp, lợi hại nằm ở phía sau. Sau khi đổ dầu và cạ Thái môt tí thôi thì cặp ngực săn cứng lên, to hẵn ra, đã lắm, cứng ngắt, không biết phải gái mới lớn không mà ngực cương lên nhanh lắm, mình bất ngờ và khá thích, bóp đã lắm.
Cái đặt biệt thứ hai là cặp mông, tròn, to, cứng, em nó có tập gym và đủ thứ các môn khác nên mông đã lắm, bóp đã, bác nào thích doggy là hết nước chấm nha.
Cái ngon tiếp theo là em nhỏ, nước nôi thôi rồi, lên láng, khít rịt, mập, múp rụp, mềm mại.
Do mình mệt nên mau ra, hơi tiếc là không đủ lâu để tương tác nhiều hơn.
Tóm lại là em nó khá lạ, tổng thể thì không có gì đặc biệt, nhưng từng bộ phận đều có nét hấp dẫn riêng. Em nó mới quay lại nên kỹ thuật có thể chưa cao nhưng có vẻ chịu hợp tác. Các bác chỉ dạy em nó thêm nhé!
Tổng kết:
CSVC: rất OK, nhất là phòng xông hơi.
Locker dễ thương
KTV: số 79
Face: 7đ,
V1: lúc bình thường 6.5đ, cương lên 9đ
V2:6.5đ, kiểu có da thịt,
V3: 8.5đ
V4: 9đ
Vé: NNC
Tip: Bằng vé, locker 100k

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở thay mặt bé xin gửi đến anh lời cám ơn đã dành thời gian chia sẻ trải nghiệm của mình, chúc anh một ngày đẹp trời ạ !

Mai Ghế

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
6
48
26
0 ₿
nghe bình tân có siu phẩm mới ra nôn nao đi test mà chưa sắp xếp được time. lên đọc 2 bài rp của mấy bác tuột mood luôn :cuteonion53: :6onion34: