Q.1 NHANH NHƯ CHỚP - Thần tài 39 không làm tui thất vọng.

Lượt xem: 1,461

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
12 giờ trưa tui may mắn có được code osen số 39 Nhanh Như Chớp tại Dubai Quận 1. Nhận được code và nhanh chóng gọi em tiếp tân Dubai ngay và liền.
Điểm cộng vẫn dành cho Dubai Q1 về phục vụ chu đáo, từ chú gửi xe đến bé lễ tân và ku em phục vụ. Lên phòng xông xíu thì 39 đã vào.

Bé tên là L, 25 nồi bánh chưng, mặt khá là xinh heng. Điểm cộng tiếp cho em là cách phục vụ, giọng dễ thương, chu đáo từ cái nhỏ nhất. Nước đã đầy thì 2 anh em vào bồn bơi, em tắm kỹ và nói chuyên khá là vui vẻ.
Cái gì đến phải đến thui, tui ngồi tựa ra phía sau, nâng người lên cho em chăm sóc. Phải nói là phê, em bú liếm từ thằng em đến thằng anh, mút bi, liếm dưới háng, phê không chịu nổi, tui mém ra khi đang nút lưỡi em, may trụ nổi để còn lên giường.
Đang rạo rực nên tui nói em làm Thái luôn, đi vú phê hết lưng, v1 em to nên cảm nhận khá rõ nét. Tui nằm sấp chổng mông lên cho em liếm, trời đất ơi đã. Lật lên thì lao vào bú liếm v1 em liền. Cầm cự được vài phút thì tui phải đầu hàng trước em.

Đánh giá 39.

10 điểm cho sự dễ thương và chu đáo, em tuy đã 25 nhưng nhìn vẫn rất trẻ nghen và phục vụ cũng hết sức chiều chuộng, mọi tư thế.
Túm lại: 39 là số bạn nên đi và cảm nhận. Tui là người đi khá nhiều chỗ và khó tính nhưng thấy 39 rất là OK.
Cuối cùng cám ơn anh em bên NHANH NHƯ CHỚP đã tạo cơ hội cho tui được gặp em 39.
Tic: Free, tip: bằng vé.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Thế bác đã được tận hưởng giọng cười của e ấy chưa :2onion2:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @Minhcaca88 đã đến và gặp nàng 39 ưng ý, thần tài luôn mang đến may mắn cho mọi người
Anh gọi 0941012041 để được đặt lịch hẹn bé trước khi đến, tránh phải đợi lâu

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
17
137
83
0 ₿
có lần tôi gặp 39, rên muốn banh phòng, ngại chết đi được