Bình Tân Nhanh như chớp và lần đầu Dubai Bình Tân....

Lượt xem: 714

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Lời đầu cảm ơn Mod @Lion( . )( . )King đã tài trợ vé để có dịp trải nghiệm lần đầu vượt gần 20km để trải nghiệm một cơ sở ở Bình Tân, cũng là dịp tình cờ khi vừa đọc xong bài viết về Em 99 mình lại có ngay cái code để trải nghiệm chính Em ấy.
Đặt lịch lúc 20h15 , hên sao hôm nay không mưa, đến nơi sớm hơn dự kiến 10 phút.
Vào thì chắc ai cũng như ai, lúc nào cũng đc các anh nhiệt tình đón tiếp, từ anh giữ xe đến anh lễ tân đến anh phục vụ, nên bỏ qua khúc lên phòng.

Vào thì xông hơi trong lúc đợi Em lên, phòng thì theo mình cảm nhận tuy nhỏ nhưng khá là đẹp, gọn gàng, phòng xông mau lên hơi, khá ok... Rất thích.
Xông tầm 10 p bứớc ra thì Bé đang ngồi bấm đt, chưa thay đồ, Bé lâu người xong ngồi nc một lúc mới biết Bé mới làm khách xong, Bé nói bé mệt, xin ngồi nghĩ xíu, mình cũng ok, ngồi nc tán dóc cũng là một cái hay... Thôi cũng bỏ qua.
phần tắm:chắc bé mệt,tắm qua loa,chưa đc 5 p.. Thôi cũng kệ
phần khỏe:bé nói bé mới vào làm, có yếu thì nói, mà nói chung đi những matxa này thì phần khỏe cũng không đòi hỏi gì đc, gặp bé nào tay nghề cao thì coi như bữa đó hên thôi.
Phần trừờng:chắc có lẽ mình đã đi nhiều, trải nghiệm nhiều, nên cũng không có gì thú vị lắm, tầm 10 phút là xong trừờng.
Phần mệt:nói chung cũng gọi là ổn, cũng không có gì đặc biệt nên cũng không đánh giá...
ĐÁNH GIÁ:nói chung mình là khách cuối của Em, có lẽ Em làm cũng đã nhiều nên mệt, nên có lẽ Em làm mình cũng không thấy gì đặc sắc hay hấp dẫn để nán lại cả, mình vào từ lúc 20h10 mà 20h50 đã xong quy trình và mình cũng về...
lần đầu trải nghiệm Dubai thật sự không thành công lắm nhưng có lẽ sẽ quay lại để trải nghiệm các số khác và ủng hộ cơ sở.

Tổng kết : vé từ Mod
Típ =vé
Anh lễ tân+phục vụ:100k
Anh giữ xe:20k
Cảm ơn mọi người đã đọc và xin hết...

• Sad
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Haha, chắc bác ấy hôm đấy gặp hên bác ạ, em đọc bài bác ấy em cũng thấy mê haha

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở xin gửi đến quý anh lời xin lỗi về những thiếu xót , làm cho trải nghiệm của quý anh không được trọn vẹn ạ !
Hôm ấy bé làm hơi bị đuối sức nhưng vẫn cố gắng làm theo yêu cầu ảnh hưởng tới cảm xúc của quý anh ạ ! Cơ sở sẽ làm việc lại về vấn đề này và không để tiếp diễn ạ !