Q.1 Nhanh như chớp vớt e 02

Lượt xem: 1,966

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Hellu cái đồng dâm thân thương, lại là e đây 1 chú heo chưa trải sự đời nhìu, nhưng may mắn thì lại luôn có, nay 1 ngày đẹp trời k nắng gắt k mưa rào, nhưng lòng thi lại cồn cào khó chịu, 1 tuần rồi chưa dc relax, chưa dc bắt bướm, may sao nay lại có event NNC thế là cũng nhanh tay giật code tranh với ae, hên là tay nhanh sóng mạnh đã lấy dc code thành công, lấy dt đặt phòng ngày thì dc báo 02 2h mới vô ca, ok luôn 2h thì 2h vô đầu ca của e lun ai sợ ai.
Đúng giờ có mặt tại cơ sở vì có gọi trc nên thủ tục nhanh gọn lại, ae locker đón tiếp nhiệt tình, sau 5p thì dc mời lên phòng xông hơi trc. Csvc ở tân định vẫn vậy vẫn rất tốt, ae locker lun hỉu ý nên đưa vào phòng khuất để khỏi bị sự làm phiền, điểm cộng cho khoản này FDD06431-463B-4678-B34C-EA5F9C247222.jpeg
Lên phòng dc chưa lâu thì e đã có mặt, nhưng phòng xông hnay lên chậm quá nên đành để e chờ vô xông hơi tí đã, mà 02 này mặt khá xinh nha mấy bác, trong lúc mình xông hơi thì e cũng chuẩn bị nước và giường sẵn ở trong nhìn ra thấy e khá có tâm, xông xong ra ngoài e cũng lâu khô cho mình, rồi cũng ngồi nghịch qua ngịch lại, còn bóc quýt cho mình ăn, nhưng phải trái quýt chua muốn trốn lun :(
Sau khi khô ng thì nước trong bồn lúc này cũng đã đầy e mời vô bồn tắm, mình chưa trải sự đời nhìu nên e kêu j thì mình làm đó thôi, vô bồn e tắm rất kĩ, phải nói là kĩ nhất trong số những ng mình đã từng đi, từng lỗ tai cho đến ngón tay ngón chân e kĩ bằng xà bông rất kĩ, mình thì tranh thủ khám phá e thôi, v1 của e khá yếu nhưng còn săn chắc, v4 thì khít nhưng khá ít nước, nhét tay vô thì e né, thấy e né nên thôi k làm để mất công mất vui, tắm xong thì ra giường lúc tắm k chịu tắt máy lạnh ra giường nằm lạnh teo lun, e phải đắp cái khăn lên, rồi nằm ôm mình để truyền hơi bằng những món cháo lưỡi khá nhẹ nhàng chứ k phải kiểu cháo heo như ai kia bị (xin phép dc giấu tên) :), thấy e truyền hơi thì thằng e nó biểu tình liền, thế là nói với e thôi mát gần trc đi khỏi mát xa cho a, vì từ đầu mình nói a k xài dc dầu nuru nên e cũng khá lóng ngóng k bit bắt đầu từ đâu, sau hồi suy nghĩ e nói a nằm úp đi e làm cho a sướng nghe lời mình nằm úp liền, e bắt đầu đi lưỡi từ gót chân lên tới lỗ tai e liếm k bỏ sót bất cứ chỗ nào, giờ thì hỉu tại sao e tắm kĩ hơn nhưng ng khác rồi, vừa liếm e vừa rê vú trườn theo, lúc này đầu ti và lưỡi e di chuyển trên cơ thể mình rất phê lun, xong thì nằm ngửa thôi, chứ úp có khi thằng e chết mất, sau khi e đi vài đường lưỡi và cho a cháo dặm thêm thì cũng về thế 69 lúc này thì v4 e hiện ra trc mắt mình khá đẹp, tiếc là k nhét tay dc vào trong có lẽ cho e k thix nên mình chỉ dùng lưỡi khoét vào trong nhưng vẫn có cảm giác khít lắm à nha, còn phần e thì mút lấy mút để từ mút kem đến đá cà e k thiếu phần nào, e rên thì ít nhưng bù lại e khẩu dâm nghe khá đã tai, giọng nói nhẹ nhang nhưng gợi dục của e làm mình kềm k dc, quần nhau dc 15p thì cũng out chỉ tiếc là k dc CIA thôi, xong nằm nghỉ ngơi, e bắt đầu mát xa khoẻ và tâm sự đủ thể loại trên trời dưới đất, nói chung bé dễ bắt chuyện, có lẽ do bé trải đời nhìu, nói chung về kĩ năng của pé thì rất tốt chỉ là bé nên cởi mở thêm 1 chút để cho cả 2 dc thoải mái, chứ đụng chạm mà bị né né dễ bị tụt mood lắm, dù sao bé cũng mới làm nên chấp nhận dc hi vọng bé sẽ cải thiện sau này, xin mạn phép đánh giá chi tiết về e nó cho mấy bác bit:
Về body e cao cũng tầm 1m6 có da có thịt, face xinh trẻ so với độ tuổi của e, da k trắng k đen
V1 điểm khá yếu từ e nhưng dc cái còn săn chắc
V2 có xíu mỡ thừa nên giảm e nhé
V3 to tròn săn chắc doggy thì hết bài
V4 đẹp khít nhưng it nước có lẽ do cơ địa
Tick = code tip=tick locker với lễ tân ng ly cafe vui vẻ
Xuống dưới còn dc hoá duyên tô mì bò trứng khá chất lượng từ cở sở làm ấm lòng chiến sĩ quá chừng, lúc xuống thì có gặp 1 bác trên diễn đàn nhưng k bit nick nào, có đọc bài viết thì chào nhau cái nhé, đang ăn mì thì gặp dc pé 01 và 67 dắt khách xuống, pé 01 chụp hình k ăn ảnh cho lắm chứ ngoài đời nhìn xinh lắm nha, còn 67 dạo này ốm hơn thì phải nhưng vẫn ngon nhé, có dịp sẽ gặp 2 số này.
Lời cuối xin dc gửi lời cảm ơn đến cơ sở cũng như các mod ở diễn đàn đã tạo điều kiện để ae dc tham gia event, chúc toàn thể ae diễn đàn nhìu skhoe nhé.
P/s: mod gì thix hình tha thu ơi, bé 02 này tha thu đầy ng nhé, có cơ hội bác mod nhớ chỉ bảo thêm e nó để e nó hoàn thiện hơn nhé

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
OMG, chắc viết trong phòng chờ luôn quá,kkk

Lionn

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/3/22
Chủ đề
0
22
1
0 ₿
Không liên quan mà các bác cho em hỏi thăm với, event Nhanh Như Chớp thấy các bác đi rần rần mà gần đây em vào mục Khuyến mãi HOT đâu thấy bài đăng đâu ta

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Hình như em tới gặp bác này mới đi xuống và có cùng ăn mì bò :d

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
17
109
52
0 ₿
Lúc 16g50 mình xuống thì có gặp 1 bác tóc cũng khá dài lãng tử ngồi ở ghế sofa gần cầu thang
Ko biết có phải đồng chí @heo sữa hay @atit ko ta

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Có khi là ông tùng qli đấy
tôi nhìn là nghi nghi đồng dâm trên diễn đàn rồi, nói chung hôm qua ai cũng phê tờ rym

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
chúc mừng bác mấy bé bên tân định bé nào cũng ok

Hoàng Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
4
46
44
0 ₿
vừa đi em này mà mấy em nó không thích móc đâu chà hột le là em nó cong người ngay

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Dạ bên em đã nắm thông tin và biết là bé khít nên vừa hôn vùa dùng tay đưa vào bé hơi đau đó ạ mà bé sợ anh trai mất hứng nên chỉ nhích nhẹ qua thôi đó anh ạ, có gì anh hiểu thông cảm cho bé nha

• Like
Điểm cảm xúc: heo sữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Khít là a thích nha B36 B36