Q.1 [Nhanh tay bắt lấy Osen] Trải nghiệm không thỏa mãn với bé KTV 59

Lượt xem: 2,039

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Đầu tiên, em cám ơn bác Lion King đã cho em code "Nhanh tay bắt lấy Osen". Tuy nhiên đây là 1 trải nghiệm không được vui ạ.

Vào Dubai Quận 1, các bạn locker và lễ tân sau khi check code thì cho mình lên phòng. CSVC ok, giường massage rộng đủ cho 2 người nằm, đặc biệt có gối ôm dài cho các bác ôm khi bé đang thư giãn

Ngồi được 5 phút thì bé vào, mặt chỉ ở mức tạm, bé đang bị bệnh nên trong suốt quá trình mình thư giãn ở đây bé ho suốt cũng thấy tội. Hỏi thì mới biết bé cũng non (2k1) và mới đi làm ngày đầu tiên. Các bước từ tắm trong bồn, massage khỏe đến massage thư giãn mình không được hài lòng, rất sơ sài và không có gì đặc biệt. Đến nỗi khi bé kết thúc phần massage khỏe và bắt đầu qua massage mệt, mình còn phải hỏi lại, ủa xong massage khỏe rồi hả em, vì bé đấm không có lực và ko sướng như các cơ sở mình đi trước đó.

Phần massage mệt bé cũng ko có skill gì mới, chỉ những skill cơ bản. Chỗ đó của bé cũng có mùi khi làm cho mình, mình không dám nói vì nó tế nhị quá. Chắc do mình không có cảm tình với bé từ đầu nên bé làm mình cũng không ra được, phải 20 phút bé làm cũng ráng ra cho xong.

Body của bé:

Vòng 1: 7/10
Vòng 2: 7/10
Vòng 3: 6/10
Vòng 4: 5/10 (chưa cắt tỉa gọn gàng, rừng xà Nu và có mùi)

Vì đây là vé từ chơi game nên bé này là chỉ định, nhưng mình nghĩ Dubai Quận 1 thì chất lượng các KTV phải đồng đều, chứ không nghĩ có bé này bé kia cách xa nhau đến vậy.

Mong cơ sở xem lại và đào tạo lại bé tay nghề.

Còn các phần còn lại, từ locker đến lễ tân mình hài lòng vì chịu lắng nghe khách hàng góp ý.

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
KTV mới đào tạo cơ bản nên kỹ thuật có thể chưa cao và nhiều chiêu như các KTV khác là đương nhiên.
Tks bác

• Like
Điểm cảm xúc: Kirimaru

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Bé mới vô làm non kn là đúng rồi bác. Lý thuyết khác với thực hành, thực hành thuần thục là phải theo thời gian...
Bác hok cảm tình với bé có thể bé cảm nhận biết đc phần nào nên đôi khi bị khớp. Mà bác thì cũng hok vui.
Tàn Tàn trc h cũng gặp vài bé giống bác. Có khi còn tệ hơn bé của bác nữa. :3onion29:

• Like

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Do mới và non nên còn phải qua quá trình. Xem như là một trải nghiệm thôi bro

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Massage Dubai Luxury xin cáo lỗi cùng anh @Kirimaru về sự việc trên, do bé mới vào ngày đầu, kinh nghiệm chưa nhiều nên còn bỡ ngỡ với môi trường mới, Massage Dubai sẽ trao đổi và đào tạo lại thêm tay nghề cho bé ạ. Cảm ơn anh @Kirimaru đã đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như KTV để ngày càng hoàn thiện
Rất mong anh @Kirimaru rộng lượng cho qua

• Like

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
E xin nghe theo các bô lão!

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Ko biết ae thế nào hay mình khó tính nhỉ? Cũng trúnh thưởng rồi bỏ tiền đi chơi + bỏ tgian + sự hy vọng nhưng cảm thấy ko khác gì là tester cho cơ sở.

Xin lỗi cũng quoa loa ko có bù đắp gì. Nghe hơi nản. Chất lượng dvu có thể ko đồng đều nhưng nên ở mức chấp nhận đc, tức ko 9,10 thì cũng 7,8 chứ ko phải 4,5 như chủ thớt.

Đồng cảm và lấy làm tiếc cho chủ thớt vì trải nghiệm chưa xứng đáng

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho and Kirimaru

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Dù gì được free vé nên cũng an ủi phần nào. Bé còn mới thì kỹ thuật ko bàn nhưng ngoại hình phải tốt thì mới ổn, cái nhìn đầu tiên là quan trọng chưa bàn tới dịch vụ sao.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
518
293
Cần Thơ
0 ₿
Ngắn gọn là mát con mắt trước sướng con kia sau chứ gì :))