Nhat Anh HJ & BJ cực chuẩn!!!

Lượt xem: 41,983

dance69456

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/1/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Tình hình là em có đi thử ở đây vài lần. Và mạn phép đánh giá như sau:
CSVC : 5/10 ( room vip mà bé tý 130k nếu có code nhé)
Em Út: đa số các em ở đây thuộc hạng trung bình. Hiếm có khá.
Tay Nghề massage : hầu như chỉ bấm bóp hoa loa không có bài bản lắm
Tay nghề thư giãn: ở đây thì anh em sẽ có 2 lựa chọn là HJ hoặc BJ ( BJ thì đến lúc ra thì thôi nhé, không xài tay). có điều mình không thích ở đây đó là các em hay có màn ra giá trước ( HJ thì tùy các bác , còn BJ thì khoảng 250 > 300)
Kết Luận: Nhật Anh này thiên về các bác thích BJ nhé , các chỗ massage khác hầu như BJ đều 1 chút rồi xài tay. Còn ở đây là đến lúc ra thì thôi :D

venus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/11/13
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
địa chỉ chỗ nào bác? tui ở Tân Phú nè, để đi thử coi sao

lên gút gô sợt cái ra được át sờ rét rồi. đợi tớ test thử đêm nay lun nà

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
bữa đi ở đây phòng thường vô không còn KTV lun, gặp trúng cá sấu :(( mà không đổi được. V1 lép xẹp, HJ vội vã công nghiệp còn hối thúc nữa. 1 suất chưa đầy 30' thì kêu xong rồi :(( tự dặn lòng không đi ở đây nữa

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿

Bác cho mình biết số mình sẽ comment bên hệ thống làm việc lại với em này ngay. uy tín.

Shadow Heart

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/13
Chủ đề
2
6
0
0 ₿
Mình cũng từng đi thử ở đây, do trước có qua đây chụp hình cho người quen. Làm gì có vụ bj đến ra thì thôi. Làm 1 hồi than mệt than mỏi tùm lum. Về nản không muốn viết report gì nữa.

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
mình chán wa nên không nhớ số nữa, nhớ mang mang là số 1 và em còn tự nhận ngực bé nhất ở đây nữa chứ =))

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
haha, hy vọng là giải quyết để có anh em nào đi gặp phải thì đen lắm :D. Thank ad

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿
Thấy mấy bác kẽ khen ng chê thì gần đây e có tới đây test thường xuyên và sau nhiu lần thì tóm lại ý tí .
BJ ở đây hơn hẳn các khu khác nhé , nhưng làm đến khi ra thì còn tùy KTV nha , vì 1 số lý do như làm hoài ko ra thì ẻm sẽ kết hợp vừa Hj vừa Bj ( bj nhìu hơn nhé ) .
Cái nữa là mấy bác phê bình e số 1 nên hôm nay rãnh cũng ghé wa test lun , V1 có bé thật nhưng nhiệt tình á không có hối thúc nhé , khi xong e còn chạy ra coi bạn mình ra chưa , chưa ra e ngồi lại 8 với mình nữa nhé .chắc bác dính số khác rùi ko phải s1 đâu :D . còn về phần nhan sắt thì giống như bác topic nói trung binh nhìu hiếm khá , a e đến đây chủ yếu thix thể loại bj thôi nhé .

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Hihi bác đi thì lấy code của mình đi cho rẻ nhe, chứ để bác đi lấy report cho anh em mà ko có khuyến mãi bác cái gì thiệt là ngại.

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

không biết bán code này có nhìu ng bán ko bác , mình đi với bạn nó cũng mua code bằng cách nt 30k như trên này tưởng là chung chứ . Nhưng bác inbox số dt mua vé cho mình đi , khi nèo mình đi 1 mình thì nt :D

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
bữa anh em cty đi làm về nhậu xong cả đám rủ nhau đi massa ghé ngay chỗ này.
vào mua vé 100k gặp trúng e số 10 vào làm qua loa cho có,vào chừng dc 15-20 phút đã đòi ra,ko làm ăn được gì,cách nói chuyện hỏi thì nói ko thì thì thôi,mới abc dê tý đã khó chịu ra mặt,đòi gọi quản lý :))
đã vậy còn đòi tip 100k mới chịu :))

venus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/11/13
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
lần đầu tiên tui thấy Massage có giờ giấc làm việc. Sáng nay cuối tuần dậy sớm, thằng bạn rủ đi chơi, 2 thằng ghé quá Nhật Anh. Bác bảo vệ nói "nghỉ lúc 2h khuya rồi con ơi" --> mất hứng, đi về nhà online game võ lâm Hồi Ức Một Thời cho phẻ. Chẳng biết chỗ này làm từ mấy giờ tới mấy giờ nữa. hok biết đâu mà lần

Nhuphong83

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/3/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Có bác nào đi ở đây nhiều ko xin số làm nhiệt tình với! Vừa nhận đc vài vé mời! Có ý định đi VIP để hưởng thụ nghe rp sao chán quá! Muốn đi một e BJ nhiệt tình một chút! Vô gặp công nghiệp là thấy chán rồi!