Nhất gái Gia Lai......

Lượt xem: 6,416

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
Lên đên trên những cung đường hàng ngày, giây phút nghỉ ngơi thay vì như những đồng nghiệp khác bài bạc, cà phê. còn mình thì Dạo một vòng trên mạng khá lâu, phát hiện có Mát xa Cẩm Thy, nhắn tin hỏi vài thông tin facebook thì được sự tư vấn nhiệt tình của chủ. Được gửi hình ảnh che mặt của thợ, rồi những bài viết về matxa cẩm thy, hay từng số thợ. Hồi hộp lướt từ trên xuống. ồ, Một bóng dáng thân quen.... Phải khá lâu lắm mới dám vô. Giá vé 500 hơi cao so với mình vì cũng thường đi bên Quận 12 có nhiều nơi giá vé nó thấp hơn. Tuy nhiên, vì mục tiêu mình phải trải nghiệm.
Anh lễ tân giới thiệu rất nhiều gói, nhiều bé tuy nghiên mục tiêu mình đến là để gặp e 18 - nữ hoàng làm tình.
Đã từng đi rất nhiều chỗ, nhưng dịch vụ ở đây khác biết, không hối thúc, lịch sự, đúng là tiền nào giá đấy.
Em vào chào hỏi , tười cười... Em cười bao nhiêu là mình buồn bấy nhiêu. một cảm giác khó tả. Sao e có thể hồn nhiên tự tin đến vậy, còn mình thì cảm giác thích cũng k phải thích, mà k cảm xúc cũng k phải.
Tất cả dịch vụ của em đều đỉnh, nhưng những bài viết khác. Tuy nhiên nơi matxa là yên tĩnh tận hưởng mà quá nhiều âm thanh hỗn tạp nào là tiếng xe, rồi tiếng sửa chữa, ôi đủ thứ....
Đến khi e thư giãn và đi Thái cho mình thì ôi, chỉ còn biết nằm im. Từng đường lưỡi vào tai, vào miệng cuốn lấy lưỡi mình, rồi ngực từ từ từ từ, e nâng niu như ... người yêu e vậy... lúc này trong đầu suy nghĩ có nên giữ e cho riêng mình, hay giới thiệu cơ sở cho a e đến trải nghiêm.
Cám ơn e đã cho anh giấy phút tuyệt vời trong lần đầu đi mát xa kiểu này....
Đánh giá cơ sở 8/10, em 18 9/10. phục vụ 10/10.
Em này mình biết rõ là ở Gia Lai, k hiểu sao lại ghi Quảng Ngãi. K biết có hiểu lầm j không

Đính kèm

179.8 KB · Lượt xem: 865

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Chắc bác cũng biết trên Gia Lai là vùng đất kinh tế mới, những năm trước các cụ lên đó khai hoang làm kinh tế... Bé 18 là nguyên Quán Quảng Ngãi theo gia đình về Gia Lai

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
cam on da giai thich ro..

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
không fai đâu bro. Do chúng ta thường thích cái lạ,,,còn cũ thì đã trải nghiệm nên dành cho những người chưa từng trãi. hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa8190

COUHP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/8/20
Chủ đề
1
56
12
0 ₿
Ai đâu đi làm mà nói đúng quê bác ơi

• Like

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
mình chỉ nói vậy thôi mà, với lại quản lý Cẩm Thy cũng xác nhận e ở gia lai mà bồ

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Anh đi trước ko chỉ dẫn dắt ji hết...để mấy thằng em chưa từng trải lọ mọ dí theo mắt chết ko

• Like

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
em là thánh massage Cẩm Thy mà nói vậy thì a chịu thua