Q.8 Nhật Ký Đi Test Ở Lan Quế Phường Và Ấn Tượng Ban Đầu

Lượt xem: 3,126

Gia Cát Lượng MS

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/18
Chủ đề
4
27
4
30
0 ₿
Tàu ngầm tham khảo mấy ae cũng lâu rồi, giờ mạnh dạn lên nhẹ bài Rp ở địa điểm mới LQP này, có gì không đúng mong được ae bỏ qua.
Số là tìm hiểu ở một vài nơi biết đang có event free vé, lúc 1h chiều tới 6-7h tối gì đó, thế là cũng nhanh chân đăng ký.
Đến nơi thì khá dễ buồn vì phục vụ báo full phòng. Vớt được cái là được phục vụ tận răng trong lúc chời đợi nên t bỏ qua cho lần này.
Ngồi uống trà riết hết điếu thuốc cũng thấy mấy ông đi xuống, ngồi đọc xong mấy bài rp với tin tức tình hình thế giới xong thì bước đến quầy chốt thủ tục cái vé 1tr2.
Lên phòng thì đánh giá tốt cho csvc trong phòng, đầy đủ mọi thứ để sung sướng cho hơn 1 tiếng đồng hồ tiếp theo.
Em nhân viên lên phòng, mở lời chào em thế là em lễ phép chào lại, trò chuyện bằng chất giọng ngọt ngào của em làm t cũng vừa ý.
Nhìn mặt em có nét xinh xinh, dâm dê, vào đến nơi thì hỏi thăm các thứ, bé còn hỏi có xông hơi không bé vào ngồi cùng mà t ko thích ko gian kín nên next bước này.
Kéo em lại ngồi trên ghế tâm sự một tí rồi mới cùng em vào bồn tắm, nhìn ngắm thân thể một lúc thì cũng ưng mắt nên tiến hành mò mẫm.
Cặp ngực trắng bồng bền trong nước, đưa tay xoa xoa rồi bóp nhẹ vùng gò dưới của ngực làm em nó cứ thế mà hứng lên.
Móc cua đại pháp chưa bao giờ là vô dụng trong những tình huống thế này.
Rồi tới Massage, em gọi nó là Nuru nên t cũng gọi như vậy cho các bác dễ hình dung, thoa gel chà ngực lướt khắp người, cọ bướm rồi mông đi vòng vòng khá êm.
Em nó gu khá nhon, tướng cao ráo nên đi đường massage nào cũng phê, rồi em nó có skill xúc xích lọt khe khá lạ, ngon lành.
Thư giãn BJ có 69 nhưng t ko thích dùng, cứ móc đến chảy nước là sướng rồi, ko cần thiết phải tevet. Thế là t lại OUT thêm cái nữa vì trước đó lúc tắm sơ sơ có bị em BJ cho out rồi.
Tip em nó 1tr2 thôi, quá ngon mà t quên mất phần hỏi thăm số má để share cho các bác. Lần sau có gặp sẽ xin em nó sau. Cảm ơn mấy bác đã đọc rp của t.