Cần Thơ Nhật ký phiêu lưu check. Phần 1: Tập tểnh nghề thầy giáo.

Lượt xem: 2,226

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Số là nghe đồn mới tuyển được mấy em mới chưa có kinh nghiệm gì. Thân trai 12 bến nước bến nào lạ mình bay đi check liền. Do cuối năm nên làm luôn 2 đứa lên cho lớp học đông vui. Sai lầm bắt đầu từ đây.
Như thường lệ Phát vào xông hơi chờ đợi trong hồi hợp và cuối cùng sau 5 phút 2 bé nó bước vào. Do check nên xin phép dấu luôn số 1 đứa có số, 1 đứa thì chưa có số để dấu. Đánh giá bé 2k sơ bộ mặt khá, âm thanh 8d, ngực khủng bố mà xệ quá. Do em nó giảm cân nên da theo chưa kịp chắc có vốn cho em nó sửa lại chút sẽ có tầm cở của 05. Còn bé sn 96 thì ở mức trung bình. Tất tần tật điều trung bình. Vô vấn đề chính. Xông hơi xong bước ra và lên bục giảng bài 1: massage đại cương nâng cao. Dù gì anh cũng đi Super ON mà 2 đứa để anh cô đơn xông hơi vậy là không đc nhe. 2 em nhẹ nhàng dạ mai mốt mà để anh em cđms máng vốn là mời phụ huynh nhe. Còn massage đại cương bình thường 2 em nó đã biết nên không giới thiệu. Xong vào bồn tắm thì bé 2k khá rành rọt còn bé 96 ngày đầu nên còn lúng túng không biết làm gì. Bài 2: Massage cơ bản trong bồn tắm. 2 em phải biết tắm cho khách phải thật kỷ khách thơm là mình hưởng và không quên tắm cho mình thơm để khách hưởng nhe 2 cưng. Tới phần trọng tâm của bài là BJ bồn tắm phân chia rỏ ràng đứa trên đứa dưới đi lưởi và nấu cháo bé 2k làm khá ngon còn bé 96 hơi bị ngu ngơ nên mình cho xuống dưới BJ thì ôi chu cha nó phê, cái phần BJ này khỏi nói luôn khá là đỉnh. Còn bé 2k thì BJ còn hơi non. Thôi đành ra giường đợi tiếp vậy. Ra giường là tới bài 3: massage khỏe toàn thư. 2 em làm đúng kiểu ngố luôn. Mình đành phải lên lớp vài tuyệt kỹ như bấm nguyệt bàn chân, đi đá các thể loại. Tới phần nuru thì món trườn ngực, và bướm bay thì 2 em nó tự chỉ nhau nhưng mà mình thấy thiếu thiếu nên chỉ thêm cách đi lưởi trong lúc nuru đi dọc biên từ từ sau đó tạc cánh đánh đầu làm con trym các anh tê tái.
Tới bài học cuối Massage tối thương. Phần này kỹ năng của 2 em chưa đủ hạ được anh đâu nhưng nay anh vội chỉ sơ sơ vài đường đá trứng cút, múc thằng em, đi ben. Còn vài bài nửa thì các em sao này tự học nhe. Sức anh có hạn. Haha cuối cùng tổng kết out phát 1 vài bé 96, out phát 2 vào bé 2k. Tắm rửa sơ sơ anh đi theo tiếng gọi đồng tiền
Tổng thiệt hại 2kk. Tip 1900 locker 100. Tic đc sư huynh ưu ái do có phiếu bé ngoan.
Đừng như Phát 92 làm thầy giáo.
À mà tiện đây bác nào mà cho 05 hay 32 đọc bài này thì nói 2 bé đó nhỏ nhẹ lại nhe. Không là lần sau tôi cho 2 em lên lớp tôi tét đít à.

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute

nvhip

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
mới đi à... Chắc khứa nãy đi lúc 2h đúng ko?