Noel Q.10 Nhặt quà đêm giáng sinh [28]

Lượt xem: 1,026

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên cảm ơn Bà già noel @Dory đã phát quà giáng sinh, cảm ơn cơ sở và diễn đàn!
Đường phố cuối tuần nhộn nhịp không khí noel thôi thì phận cô đơn chui đi tìm nơi trú ẩn, ghé vào P.A so với lần ghé trước thì hình như dàn nhân viên đã thay đổi vì không còn thấy chú bảo vệ mọi khi nữa, quầy lễ tân cũng không thấy cô em nhí nhảnh, làm thủ tục check code xong được đưa ipad chọn giữa 27 và 28, nhìn 28 thấy quen quen cũng nhớ là đi rồi (thật ra là đã đi rồi nhưng do hôm đó buồn và không có cảm xúc nên không có chút ký ức gì) và nhìn cũng ưng mắt hơn 27 nên chọn luôn. Được đưa lên phòng lầu 1, lần này thì đi phòng nhỏ hơn giường tam giác cũng nhỏ nhưng đầy đủ tiện nghi, bồn to onsen thoải mái. ĐAng thay đồ thì em đã gõ cửa đi vào rồi, lẹ dữ, 1 cô gái mi nhon trong cái váy ngủ mỏng tanh hồng phấn siêu gợi cảm, cười chào hỏi cái rồi cũng chui vô xông. Xông ra thì e nó đã lột lớp áo ngủ rồi, chỉ để lại mỗi bộ chip rồi chộp lấy cái khăn lau người, em hơi ít nói gặp tính mình cũng trầm đâm ra hầu như cả buổi ít nói chuyện chủ yếu thưởng thức hưởng thụ thôi
Vào tắm, em tắm rất kỹ từ trên xuống dưới, rồi tắm sạch sẽ luôn cả em, xong bắt đầu màn thư giãn, mọi thứ đúng quy trình điểm khác biệt có lẽ là ở chiếc lưỡi của em, nó ma mị khó diễn tả lắm, bj là muốn gục ngã liền. Ra giường tiếp tục cuộc vui.
Công chúa nhỏ 28: face hoa hậu , mình dây, hơi ít nói (gặp khách không trầm thì mình ko biết)
- Vòng 1: to, đẹp, ti hồng hào
- Vòng 2: phẳng lì
- Vòng 3: cong xịn mịn
- Vòng 4: không check
- Đấm khỏe: đủ bài, lực ok
- Đấm mệt: ra bã luôn với chiếc lưỡi đó, chà thái nuru mọi thứ dần dần đúng như quy trình sách giáo khoa nhưng cực kỳ mê chiếc lưỡi ma thuật của em, các bác xem bài post giới thiệu mới của P.A có thấy cái mỏ ẩn hiện đó ko, hãy đến P.A tìm 28 thử và cảm nhận. Còn mình thì đã gục ngã rồi.
Lúc xong hết ra tắm lại em nó mới bắt đầu nói chuyện, em bảo lạnh lùng boy em nhớ đã gặp anh rồi là khách diễn đàn nè, quả thật là không nhớ, về lục lại đống bài rp thấy có 28 nhưng ko có chút ấn tượng gì, rõ ràng hôm nay em nó đã khác thay đổi tích cực hơn rất là nhiều. Cảm ơn món quà nhỏ đêm noel.
Tic: Dory tài trợ
Tip: bằng tíc
Sorry mấy bạn nhân viên vì hôm nay quên chuẩn bị tiền cà phê.

• Like
Điểm cảm xúc: phongvan2, Chị 3 Báo and MrxXx

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Bé 28 vừa tốt nghiệp khoá đào tạo nâng cao nên bé có sự khác biệt rõ so với những ngày trước. Em xin cảm ơn nhuẽng lời chia sẻ chân thật của anh ạ. P.A Relax và các bé mong có cơ hội phục vụ anh nhiều hơn vào những lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thanhtung93

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym cùng bông hậu nhỏ xinh nhất nhì P.A :cuteonion21:

A Sửu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
18
1
26
0 ₿
Mừng lão làng ngon trym. Số lão làng giới thiệu không bao giờ sai. Nhờ bác mà em gặp được 02 cưng phết

Hoda

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
41
3
38
0 ₿
face hoa hậu, kỹ thuật tốt luôn à bé này làm ca mấy giờ vậy ???

Neptune

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/8/21
Chủ đề
0
15
5
888b.to
0 ₿
mừng đồng râm ngon trym lại thêm được phần quà của các mod. thêm chiếc lưỡi ma thuật này vào danh sách wanted ngay

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
Giờ hết nhặt quà noel rồi, chuẩn bị Rút Lì Xì Năm Mới nah, anh iu vó đăng ký 1 suất hông? Em thiết kế 1 bé chân dài rút lì xì với anh nah

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿

Alex