Hỏi đáp Nhậu - Karaoke - Massage hay Massage

Lượt xem: 1,180

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Cuối tuần, túi hem còn xiền buồn quá lên ngồi hỏi thăm anh em xem có chỗ nào bốc hốt được gì hơm .
Từ cái ngày chuyển qua hệ ngồi L.o.x cảm thấy cuộc sống nó thú vị hơn hẵn.
Thứ nhất : Đông hơn , vui hơn . Trước đi massage đi đông nhưng lúc xông thôi, hoặc gần đây có gói pool nhưng thơi gian ít quớ.
Thứ hai : Sụp nhiều cũng vui hơn . Đam mê khó bỏ, giờ lên đô thích rủ anh em sụp chung kakakaka
Thứ ba : Có nhiều thời gian relax hơn, một buổi đi ngồi cũng tầm 3-4 tiếng thấy thoải mái hơn .

Đó là hệ ngồi , nhưng hôm nay L.o.x dự định đổi một gu tý nên khảo sát ý kiến anh em xem cái nào đang thịnh hành để mình đi cho zui nhé.

Phương án 1 : Nhậu - Karaoke - Massage

Ưu điểm : Vui vui vui vui iiiiiiiii
Nhược điểm : Thời gian nhiều tầm 5-6 tiếng.

Phương 2 : Massage

Ưu điểm : Nhanh gọn, tiết kiệm thời gian
Nhược điểm : Hơi buồn.

Nhiều khi lúc say say thì vào massage vẫn thấy hứng thú , nhưng một số bé vào thấy mình có mùi bia rựu lại làm hời hợt hay đổ lỗi do mình nhậu nên lâu ra ....abc...... mất cảm giác với một số em như thế

Đi mỗi massage không nhậu vẫn ổn, vào có thể tâm sự , nói chuyện, cùng em lên bờ xuống ruộng, nhưng lúc xong xuôi hết lại thấy phải đi 2-3 suất nữa thì mới đã , ......

Theo anh em thì chọn như thế nào nhỉ.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Nhậu đi rồi vào massage, còn mấy em nào kiểu vậy bác cứ báo qly, rồi đợt sau vào thì nói trừ em đó ra còn lại đi random để qly biết bác hôm ấy kg say . :cuteonion9:

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Mình hay nhậu xong đi matxa mệt. Vừa vào là mình xin mấy bé listerin để súc miệng cho sạch, bớt mùi hoặc mình nhai singum sau khi nhậu xong.
Mấy bé thích sạch sẽ thơm tho chứ ko phải chê mình xỉn đâu bác.

Riêng karaoke tay vịn thì ko phải gu mình nên chưa đi bao giờ.

namsondong

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/2/23
Chủ đề
6
9
2
0 ₿
Đồng cảm với bác, có lần vào uống mới 2 lon người có mùi bia, em bảo anh sỉn rồi , nằm nghỉ đi , tưởng tốt, ai ngờ ngồi bóp tay chân hồi xong kêu hết giờ . Thôi tui thấy đi massage riêng được hơn ,

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
Nếu bác có bé hợp gu thì đi msa không thôi. chỉ khi đi gặp kg ngon thì mới đi thêm mấy bé khác thôi mà.

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
Mình gặp mấy lần rồi dù là đi cơ sở massage nổi tiếng nhất nhì Sài Gòn luôn cứ có mùi rượu bia là mấy e không dc nhiệt tình lắm dù là mối quen luôn nha có 1 kịch bản hay gặp nhất là a sỉn rồi nằm nghỉ đi thế là thiu thiu lát hết giờ luôn . Mình thì đi kiểu này khá OK là nhậu rồi massage khoẻ 60 đến 75p thuần khỏe nha rồi đi mệt thì tới nái luôn . Ae nào có bài hát hơn thì góp ý nha

Minh13

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/23
Chủ đề
1
3
0
Tphcm
0 ₿
Bác đó cho em hỏi bên 31 Cao Thắng với 700 Trần Hưng Đạo bị up shot xong còn hoạt động k

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
bộ 3 thần thánh ăn chơi : Nhậu - Karaoke - Massage kaka

• Like
Điểm cảm xúc: lamhonghai

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
13
81
57
38
0 ₿
chơi lớn vào massage đi phòng pool mua 2-3 vé rồi nhậu kara cho máu.

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx